Author Topic: มาลงรายชื่อคนที่สมัคร SP การบินไทยปีนี้กันคร้าบบบบ  (Read 217918 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline BosZilaS

• นักรบ
  • **
ทีแรกก็ กะว่างั้นแหละคับ แต่ ผมคิดว่า เจอกันไว้ก่อนเลยก็ไม่เสียหายอะ อีกอย่าง กะว่า คงเครียดพอตัวอะ หาเพื่อนคุย แก้เครียด หลังสอบเสร็จ แหล่สาว ไปด้วยท่าทางจะ โอกว่าอะนะ O04 O04 O04

Offline pilotguide

• ราชาเทวะ
เอาข่าวมาบอก QP แอร์เอเชียเค้าจะสัมภาษณ์กันวันที่ 21-22 เดือนนี้ พค.แล้วนะครับ หลังจากนั้นก็น่าจะเริ่ม process ของ SP เตรียมตัวกันต่อได้เลย

Offline teexaou

• ประชาชน

Offline iManiac

• ทหารเลว
  • *
ทีแรกก็ กะว่างั้นแหละคับ แต่ ผมคิดว่า เจอกันไว้ก่อนเลยก็ไม่เสียหายอะ อีกอย่าง กะว่า คงเครียดพอตัวอะ หาเพื่อนคุย แก้เครียด หลังสอบเสร็จ แหล่สาว ไปด้วยท่าทางจะ โอกว่าอะนะ O04 O04 O04

เป้าหมายหลักนั้นไซร้คือหาเพื่อนไปเหล่สาวใช่ป่าวล่ะ  O30

Offline SKYWOLF

• Mod Level 3
  • ขุนศึก 9 ทัพ
เอาข่าวมาบอก QP แอร์เอเชียเค้าจะสัมภาษณ์กันวันที่ 21-22 เดือนนี้ พค.แล้วนะครับ หลังจากนั้นก็น่าจะเริ่ม process ของ SP เตรียมตัวกันต่อได้เลย

ขอบคุณครับ

ไปสอบมาวันนี้  ไม่อยากจะโม้
Memory ทำได้ 5 ข้อจาก 28 ข้อ    O34

ขอโทษด้วยครับคุณโหน่ง ... ผมวุ่นเกินจนลืมโทรหา  กลายเป็น call center เลยยครับ  สายเข้าตลอด   - สอบนักบิน 308-

Offline BosZilaS

• นักรบ
  • **

เป้าหมายหลักนั้นไซร้คือหาเพื่อนไปเหล่สาวใช่ป่าวล่ะ  O30

มันก็จริงอะนะคับ  O05 O05 O05 O05