Author Topic: ประกาศรายชื่อผู้สอบผ่านแล้วนะครับ  (Read 33067 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline aerospace engineer

• ขุนศึก 9 ทัพ
ยินดีกับพี่ๆทุกคนที่ผ่านด้วยนะครับ สำหรับพี่คนที่ไม่ผ่านอีก 3 ปีเอาใหม่นะครับ นี้คือสอบเสร็จและใช่ไหมครับ มีพี่ๆคนไหนที่จบตรีมาแล้วสอบติดเลยมีไหมครับ

ผมก้อเพิ่งจบตรีคับ จบเสด รับปริญญาเลย (เรียนภาคอินเตอร์คับ เลยจบช้ากว่าภาคไทย) รับปริญญา เสด ก้อได้นักบินเลยคับ

ยังไม่มีเวลาพักเลย เวลา3เดือนที่เหลือก่อนไปเรียนบินคงต้องเต็มที่นิดนึงละคับ :)

สุดยอดเลยครับ E30 E30 E30

Offline Wolf

ดีใจด้วยคร้าบบ  E30

ปีหน้าอยากมีคนมาแสดงความดีใจให้บ้างจังคร้าบบ  E47

Offline Insulin

• ประชาชน
ผมขอแสดงความยินดีกับทุกท่านที่ผ่านด้วยนะครับ    O22

แล้วขอให้กำลังใจกับผู้ที่ไม่ผ่านการคัดเลือกทุกท่านด้วยเช่นเดียวกัน   E30

เข้าใจความรู้สึกทั้งหมดดีว่ามันเป็นอย่างไร    E21

ส่วนตัวผมรู้จุดบอด พร้อมนำมาแก้ไขเรียบร้อยแล้วครับ

3 ปีหน้าพบกันใหม่นะครับ     O02

Offline hellopor

• ATT03/08
  • ทหารเลว
ยินดีด้วยนะครับ
ส่วนใครที่ไม่มีชื่อก็อย่าท้อสู้ต่อไปนะครับ

Offline oldjet

ขอแสดงความยินดีกับคนที่มีรายชื่อ และเป็นกำลังใจให้กับผุ้ที่ไม่มีรายชื่อ ยังมีที่อื่นอีกครับ

Offline masterBB

• ทหารเลว
  • *
ยินดีกับพี่ๆทุกคนที่ผ่านด้วยนะครับ สำหรับพี่คนที่ไม่ผ่านอีก 3 ปีเอาใหม่นะครับ นี้คือสอบเสร็จและใช่ไหมครับ มีพี่ๆคนไหนที่จบตรีมาแล้วสอบติดเลยมีไหมครับ

ผมก้อเพิ่งจบตรีคับ จบเสด รับปริญญาเลย (เรียนภาคอินเตอร์คับ เลยจบช้ากว่าภาคไทย) รับปริญญา เสด ก้อได้นักบินเลยคับ

ยังไม่มีเวลาพักเลย เวลา3เดือนที่เหลือก่อนไปเรียนบินคงต้องเต็มที่นิดนึงละคับ :)
Born to be จริงๆครับ  E30 E30 E30

Offline IMMORTAL

• ประชาชน
แต่ของผมไม่ born to be แต่ว่า to be old สอบครั้งแรกและครั้งสุดท้ายจะ 30 แล้ว  - สอบนักบิน 306-
แถมาเรื่อยๆ สุดท้ายก็ผ่าน เหลือให้แถอีกรอบ E38

Offline giggs

• ทหารเลว
  • *
ยินดีด้วยยยครับบ  มันต้องเป็นความรู้สึกที่วิเศษ สุดๆๆ ไปเลย ผมจะเอาความสำเร็จของเพื่อน ๆ พี่ ๆ มาเป็นแรงบันดาลใจครับ