Author Topic: ประกาศรายชื่อผู้สอบผ่านแล้วนะครับ  (Read 32441 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline cadet38

• God of Games
  • Co-Pilot TG
  • นักรบ
  • I love Doraemon.

Offline thitiwatmayod

• ATT03/08
  • นักรบ

Offline Peath

• ประชาชน
ยินดีด้วยกับทุกท่านและตัวผมเองด้วยครับ T_T ประสาทแดกมาทั้งอาทิตย์ ดันมาประกาศซะตอนเกือบเที่ยงคืน ทำกันได้

Offline MySelF

• ประชาชน
ยินดีอะไรกันครับ ผมแค่มาบอกว่าประกาศแล้ว

Offline Hakunamatata

• ATT01/08
  • เสนาบดีผู้ยิ่งใหญ่
ยินดีต้อนรับสู่การบินไทยค้าบบ  E30

Offline phoenix_zzz

• ประชาชน
Congratulation ทุกคนที่ผ่านนะครับ แล้วเจอกันวันที่ 1 ครับ
คนไม่ผ่านสู้ต่อไปนะครับ อย่าท้อ ผมเคยตกโปรมา เมื่อปี 2008 เวลาช่วยได้จริงๆครับ  

Offline B777-200ER

• ATT01/08
  • นักรบ
Congrats to all krab!!

ยินดีต้อนรับสู่สายการบินแห่งชาติของพวกเราคนไทยทุกคนครับ  E30

Offline patta

• ทหารเลว
  • *
ขอกราบสวัสดีฝากเนื้อฝากตัวรุ่นพี่ทุกคนคร้าบบบบบ เย้..! ! E07

Offline MEE

• ขุนศึก 9 ทัพ

Offline SprinterGT

• ATT02/08
  • UniquePerformance Factory
ยินดีอะไรกันครับ ผมแค่มาบอกว่าประกาศแล้ว
ครับ.....

Offline SKYWOLF

• Mod Level 3
ยินดีด้วยครับคุณ Peath, phoenix_zzz, patta และคุณ MEE

เอาประสบการณ์การสอบมาเล่าให้ฟังบ้างซิครับ ^^   O36

Offline MEE

รอแป๊บคับ เดี๋ยวค่อยมาโม้

Offline pc14491

• ทหารเลว
  • *
ยินดีด้วยกับทุกท่านและตัวผมเองด้วยครับ T_T ประสาทแดกมาทั้งอาทิตย์ ดันมาประกาศซะตอนเกือบเที่ยงคืน ทำกันได้

อาการเดียวกันเลยครับ
เมื่อคืนเข้าไปเช็คผลครั้งสุดท้ายก่อนนอนเลยเจอ O20ประกาศกันเนียนๆเลยทีเดียวครับ
พอเดินไปบอกแม่ว่าสอบผ่านแล้ว...แม่บอก "อย่ามาอำ" ซะงั้น!!!  - นักบิน 309-
« Last Edit: 27 July 2011, 07:26:07 +07 by pc14491 »

Offline SKYWOLF

• Mod Level 3
ดีใจด้วยครับคุณ pc14491

ปล. MEE โม้ให้เยอะๆนะ  จะรออ่าน  O30

Offline patta

• ทหารเลว
  • *
ครับ.....

555555+++ รู้สึกว่าหลังๆนี่ พี่SprinterGT ต้อง"ครับ" บ่อยมาก

Offline thitiwatmayod

• ATT03/08
  • นักรบ
ดีใจกับทุกๆคนที่ผ่านเข้ามานะครับ  E47 E30 E47

Offline ZENITHX

• TG SP 2014
  • ประชาชน
 O07 ดีใจกับเพื่อน พี่ๆ น้องๆ ทุกคนด้วยคับ
สำหรับผมไม่รุว่าอีก 3 ปี จะได้ทำได้เหมือนอีกหลายๆคนรึป่าว
ปล. คุณ pc14491 ผมอยากทำแบบคุณมั่งอะคับ เยี่ยมๆ ^^

Offline skyrocket

• ATT03/10
  • ทหารเลว
ยินดีด้วยครับสำหรับความสำเร็จก้าวแรก ยังมีอีกหลายก้าวรออยู่ fighting fighting !!!

• ทหารเลว
  • *
O07 ดีใจกับเพื่อน พี่ๆ น้องๆ ทุกคนด้วยคับ
สำหรับผมไม่รุว่าอีก 3 ปี จะได้ทำได้เหมือนอีกหลายๆคนรึป่าว
ปล. คุณ pc14491 ผมอยากทำแบบคุณมั่งอะคับ เยี่ยมๆ ^^

ครับ,
อีก3ปีข้างหน้าพยายามเข้านะครับ
เป็นกำลังใจให้ครับ
« Last Edit: 27 July 2011, 11:08:35 +07 by pc14491 »

Offline dukedig

• ATT01/11
  • ทหารเลว
ขอแสดงความยินดีกับผู้ที่สอบผ่านทุกท่านนะครับ แล้วเจอกันในบริษัทครับ

Offline armidsza

• ทหารเลว
  • *
  ยินดีกับพี่ๆทุกคนครับ

Offline akkapop55

• ทหารเลว
  • *
ยินดีกับพี่ๆทุกคนที่ผ่านด้วยนะครับ สำหรับพี่คนที่ไม่ผ่านอีก 3 ปีเอาใหม่นะครับ นี้คือสอบเสร็จและใช่ไหมครับ มีพี่ๆคนไหนที่จบตรีมาแล้วสอบติดเลยมีไหมครับ

• ทหารเลว
  • *
ประกาศรายชื่อ
ผู้สมัครนักบินฝึกหัดทุน บริษัท การบินไทยฯ ประจำปี 2554
ที่ผ่านการสอบ APTITUDE เพื่อเข้ารับการตรวจจิตวิทยาการบิน

ยังครับ ยังเหลืออีกรอบ...แต่รอบที่ยากที่สุดนั้นผ่านไปแล้วครับ  O18

Offline SprinterGT

• ATT02/08
  • UniquePerformance Factory
ครับ.....

555555+++ รู้สึกว่าหลังๆนี่ พี่SprinterGT ต้อง"ครับ" บ่อยมาก

พี่ครับไปสองทีนะ....พี่ว่าเราอ่านดูแล้วเราน่าจะเข้าใจพี่นะครับ  O07

• ทหารเลว
  • *
ครับ.....

พี่ครับไปสองทีนะ....พี่ว่าเราอ่านดูแล้วเราน่าจะเข้าใจพี่นะครับ  O07

(เข้าใจ)ครับ..... E47

Offline golf307

• FLY away
CoNGratz too all of student pilots kub!

GeT Ready for flights and STuDY STuDY STUDY

Well done to you ALL

E30 E30 E30 E30 E30 E30 E30 E30 E30

Offline newpilot

• ทหารเลว
  • *

Offline deathdonor

• ประชาชน
ยินดีกับพี่ๆทุกคนที่ผ่านด้วยนะครับ สำหรับพี่คนที่ไม่ผ่านอีก 3 ปีเอาใหม่นะครับ นี้คือสอบเสร็จและใช่ไหมครับ มีพี่ๆคนไหนที่จบตรีมาแล้วสอบติดเลยมีไหมครับ

ผมก้อเพิ่งจบตรีคับ จบเสด รับปริญญาเลย (เรียนภาคอินเตอร์คับ เลยจบช้ากว่าภาคไทย) รับปริญญา เสด ก้อได้นักบินเลยคับ

ยังไม่มีเวลาพักเลย เวลา3เดือนที่เหลือก่อนไปเรียนบินคงต้องเต็มที่นิดนึงละคับ :)