Author Topic: ใครพอทราบกำหนดการสำหรับ SP TG ที่ผ่านโปรชุดแรกบ้างครับ ???  (Read 6403 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline ScRamBLeD

• ประชาชน
มีใครพอจะทราบกำหนดการต่อๆไปของชุดแรกบ้างครับ ???

ว่า เซ็นสัญญาเมื่อไหร่ และเริ่มเรียนเมื่อไหร่ ???

พอดีบริษัทผมต้องแจ้งลาออกล่วงหน้าประมาณ 1 เดือนหน่ะครับ

อ่านจากกำหนดการเดิม คือ เซ็นสัญญา 21 กันยายน

แต่อ่านจากในเว็บนี้ ก็มีบอก รอเซ็นสัญญาพร้อมคนที่จะผ่านโปรชุดที่ 2 ด้วย เลยงงๆ เล็กน้อยครับ

ขอขอบคุณล่วงหน้าคร้าบ

« Last Edit: 01 August 2011, 20:19:15 +07 by ScRamBLeD »

Offline deathdonor

• ประชาชน
จากที่รับทราบมานะครับ

เราจะเซนสัญญากันเดือนหน้า

เรื่องการส่งเรียน เดือนหน้าเค้าจะเรียกกันไปคุย

โรงเรียนมีทั้งหมด 3ที่คือ นครพนม หัวหิน กับ ดอนเมือง

โดยจะแบ่งเรียนเปนสองกลุ่ม กลุ่มแรก30คน และมาตกลงกันว่าใครจะอยู่กลุ่มนี้ ถ้าตกลงไม่ได้ก้อจับฉลากคับ

และจะแบ่งอีกว่าใครไปโรงเรียนไหน ถ้าไม่ลงตัวก้อจับฉลากคับ

ส่วนอีก20คนที่เหลือรอไปอีก3เดือน และprocessจะเหมือนกัน

กลุ่มแรกจะส่งไปเรียนประมาณเดือนพฤศจิคับ

Offline ScRamBLeD

• ประชาชน
จากที่รับทราบมานะครับ

เราจะเซนสัญญากันเดือนหน้า

เรื่องการส่งเรียน เดือนหน้าเค้าจะเรียกกันไปคุย

โรงเรียนมีทั้งหมด 3ที่คือ นครพนม หัวหิน กับ ดอนเมือง

โดยจะแบ่งเรียนเปนสองกลุ่ม กลุ่มแรก30คน และมาตกลงกันว่าใครจะอยู่กลุ่มนี้ ถ้าตกลงไม่ได้ก้อจับฉลากคับ

และจะแบ่งอีกว่าใครไปโรงเรียนไหน ถ้าไม่ลงตัวก้อจับฉลากคับ

ส่วนอีก20คนที่เหลือรอไปอีก3เดือน และprocessจะเหมือนกัน

กลุ่มแรกจะส่งไปเรียนประมาณเดือนพฤศจิคับ

ชัดเจนมากครับ

ขอบคุณครับ