Author Topic: สมาชิกใหม่แต่แอบอยู่ในนี้มานานมาก.........  (Read 22927 times)

0 Members and 3 Guests are viewing this topic.

Offline nukruk

• ประชาชน
ไม่ทราบว่า พี่ จขกท. เกียร์ไรครับ ผมเกียร์ 38 ครับ วิดวะเครื่องกล มช. อยากเปนนักบินเหมือนกันครับ เข้ามาหาข้อมูลอยู่พักใหญ่แล้ว ผมชื่อไนท์ครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

Offline Redwings

• ATT01/08
  • นักรบ

Offline kerorokero

• ประชาชน
    • DeeDaaShop | กระเป๋าผ้าดิบ ถุงผ้าดิบลดโลกร้อน กระเป๋าพรีเมี่ยม ของที่ระลึก ถุงผ้า
ไม่ทราบว่า พี่ จขกท. เกียร์ไรครับ ผมเกียร์ 38 ครับ วิดวะเครื่องกล มช. อยากเปนนักบินเหมือนกันครับ เข้ามาหาข้อมูลอยู่พักใหญ่แล้ว ผมชื่อไนท์ครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ
O30 เจอรุ่นน้องซะงั้น 555 พี่ gear#35 ครับ น่าจะเคยเจอกันมั้ง