Author Topic: เอาข่าววงในมาบอก!!! Thai Airasia จะรับ SP ปลายปีนี้ครับ  (Read 138064 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • Moderator
  • ราชาเทวะ
ผมไม่เป็นอันทำงานเลยคร้าบวันนี้ ... แอบกดเว็บดูอยู่ตลอด  E38

ระวังเจ้านายยืนอยู่ข้างหลังนะ  O28

Offline Sec

• นักรบ
  • **
ใจสั่นทุกครั้งที่กระทู้นี้เคลื่อนไหว O20

Offline Boomerang

• ทหารเลว
  • *
ใจเย็นๆครับ
คนเราถ้าจะได้เป็นยังไงก็ได้เป็น(จะตกสักกี่ครั้ง ก่อนอายุเกินก็ติดอยู่ดี ถ้าไม่ทิ้งความพยายาม)
ถ้าไม่ใช่แล้วดิ้นรนแค่ไหนก็ไม่ได้เป็นครับ (คำปอบใจของตัวผมเองครับ)
สู้ๆ ครับ O10

NaNia

• Guest
 - นักบิน 305- รอคอยยยยย มานานแสนนานนนนน ~~~
~~~ ทรมานนนนน วิญญาณหนักหนาาาาา  O21
ระทม ... อยู่ในอุรา  O06
 O20 เมื่อไหร่จะมาาา ... ประกาศ sp ซ้าาากที  O08

Offline Sec

• นักรบ
  • **

Offline grid

• ขุนศึก 9 ทัพ
- นักบิน 305- รอคอยยยยย มานานแสนนานนนนน ~~~
~~~ ทรมานนนนน วิญญาณหนักหนาาาาา  O21
ระทม ... อยู่ในอุรา  O06
 O20 เมื่อไหร่จะมาาา ... ประกาศ sp ซ้าาากที  O08

ไว้สอบแต่ระรอบไม่เครียดตายเลยหรอครับ อิอิ ช่วงรอผลสอบนี่ทรมานยิ่ง ยิ่งรอบหลังๆนี่คงนอนไม่หลับเลย

Offline pilotguide

• ราชาเทวะ
ตอนนี้ได้ยินมา 2 กระแสนะครับ กระแสนึงว่าเลื่อนเข้ามา 1 วันเป็นวันที่ 13 พย. นี้ อีกกระแสว่าเลื่อนไปสอบวันที่ 28 พย.แทน แต่ยังไม่เฟิร์มทั้งสองข่าวครับ

Offline iceman10

• นักรบ
  • **
ตอนนี้ได้ยินมา 2 กระแสนะครับ กระแสนึงว่าเลื่อนเข้ามา 1 วันเป็นวันที่ 13 พย. นี้ อีกกระแสว่าเลื่อนไปสอบวันที่ 28 พย.แทน แต่ยังไม่เฟิร์มทั้งสองข่าวครับ
จริงอ่ะ O20 O20 O20

Offline Sec

• นักรบ
  • **
โอ้ว ใกล้มากมาก มีใครอ่านหนังสือ ทันบ้างครับ - สอบนักบิน 308-

NaNia

• Guest
 O07 จะใกล้หรือไกลอย่างน้อยก็มีโอกาสให้ผมได้สอบ  O18 ค่อยยังชั่วหน่อยคร้าบ
ตั้งใจอ่านหนังสือกันนะครับ ถ้าคุณพี่ pilotguild มีแนวๆมาแนะนำ เช่น ออกเน้นไปทางทฤษฎีฟิสิกส์ เลข เคมี หรือว่าออกเน้นไปทางคำถามเชาว์ ผมขอรบกวนพี่ด้วยนะครับ ... ขอบคุณล่วงหน้าคร้าบ  O19

Offline Sec

• นักรบ
  • **
ขอบคุณล่วงหน้าด้วยคนครับบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

Offline luziferrr

• ทหารเลว
  • *
ไม่ทราบว่าจะพอคอนเฟริมได้ ประมาณเมื่อไหร่ครับ

เพราะถ้าเกิดเป็นวันที่13 จริงๆ ประกาศควรจะออกไม่เกินวันจันทร์ 8 พย ถูกมั้ยครับ

ถ้าเป็นวันที่28 พย ผมต้องไปต่างประเทศ ถ้าเกิดสอบวันนี้จริงๆผมคงต้องเปลี่ยนแผนเพื่อกลับมาสอบให้ทัน (ทุ่มทุนสร้าง)

ถ้าเกิดมีข่าวต่อยังไง รบกวนคุณ Pilotguide ช่วยอัพเดตด้วยนะครับ