Author Topic: สอบ SP การบินไทยปี 2013 รับนศ.ปี 3 อยู่มั้ยคับ  (Read 5436 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline popdog_ae3069

• ประชาชน
สอบ SP การบินไทยปี 2013 รับนศ.ปี 3 อยู่มั้ยคับ  E53 E53 ไครู้บ้างช่วยบอกด้วยคับ
จะได้เตรียมตัวเพราะตอนนี้อยู่ปี 3 ครับและอยุใน 7 สถาบันที่การบินไทยให้สอบได้  E37

Offline euronemous

• ThaiSmile:)-CoPilot
  • นักรบ
น่าจะมีตามปกตินะครับน้อง เพราะเค้าไม่ได้บอกเลิกอะไร  แต่ถึงมีหรือไม่มีโครงการนี้ จบปี 4 น้องก็ต้องมาสอบอยู่ดี เพราะฉะนั้นเตรียมๆตัวไปเถอะครับ มีแต่ได้กับได้ สู้ๆ

Offline TK

• StudentPilot
  • นักรบ
เตรียมไปเลยครับน้อง ถึงเเม้ถ้าโครงการปี 3 ไม่เปิดปีนี้ ก็ไปสอบปีหน้าได้อยู่ดี เตรียมเนิ่นๆได้เปรียบเยอะ