Author Topic: สอบถามเรื่องตรวจร่างกาย สอบ SP ครับ  (Read 3910 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline innyfg

• ประชาชน
พอดีผมประสบอุบัติเหตุมาครับ สมัยวัยรุ่นซ่าไปหน่อย เลยฟันหน้าหลุดไปหนึ่งซี่   E08 จะส่งผลต่อการสอบรึเปล่าครับ

กำลังจะทำรากเทียมอยู่ครับ แต่คงไม่ทันสอบ ปี2013 นี้  E22

ปล.ผมมี retainer ติดฟันปลอมครับ ควรใส่เวลาตรวจ ร่างกาย และ เวลาสอบสัมภาษณ์รึเปล่าครับ E53 ไม่ใส่จะดูเก๋าไปมั้ยครับ ห้าๆๆๆ

ขอบคุณครับ ที่สละเวลา ผมกังวลจริงๆ O06

Offline kidarmy

• StudentPilot
  • ประชาชน
เรื่องแค่นี้ไม่เป็นไรหรอกครับ