Author Topic: เห็นว่าแอเอเชียจะเปิดรับsp แล้วqpไม่มีข่าวการรับบ้างเหรอครับ  (Read 8626 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline kangaroo

• ประชาชน
แล้วคนมีcplจะสอบspได้รึเปล่า เห็นการบินไทยไม่ให้ O35

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • Moderator
  • ราชาเทวะ
เอ ระเบียบว่าไงหว่า?? O35 O35 ไม่แน่ใจนะครับ

ว่าแต่ แอร์ เอเชีย เปิดแล้วเหรอครับ

ตัดหน้า การบินไทย อีกและ สายนี้เค้า Marketing เก่งจริงๆ

Offline golf307

• FLY away
  • ขุนศึก 9 ทัพ
airasia SP กับ QP จะเปิดไม ใครพอรู้  บอกทีเถอะครับ อึออัดจะแย่ยอยู่แล้ว .... O11

• ประชาชน
นั่นสิครับ ถ้าqpไม่เปิดจะไปสมัครspแทนแล้ว ถ้าได้แล้วต้องเรียนใหม่ก็ยอม จะรอบางกอกแอร์เรียกไปเทรนก็รอไม่ไหวแล้ว ท่าทางปีนี้จะไม่เรียกแน่ๆ

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • Moderator
  • ราชาเทวะ
นั่นสิครับ ถ้าqpไม่เปิดจะไปสมัครspแทนแล้ว ถ้าได้แล้วต้องเรียนใหม่ก็ยอม จะรอบางกอกแอร์เรียกไปเทรนก็รอไม่ไหวแล้ว ท่าทางปีนี้จะไม่เรียกแน่ๆ

โอว ได้บางกอกแล้วเหรอครับ แล้วเขายังไม่เรียกเลยเหรอครับ
มีพูดคุยอะไรมั่งหรือเปล่า

Offline omskygangster

• ATT01/08
  • เสนาบดีผู้ยิ่งใหญ่
มีเพื่อนคนนึงได้บางกอกแล้วเหมือนกัน รอแล้วรอเล่าเฝ้าแต่รอ ก็ยังไม่มีเรียกไปเทรนซักกะที น่าเห็นใจมาก  - นักบิน 305-

• ประชาชน

โอว ได้บางกอกแล้วเหรอครับ แล้วเขายังไม่เรียกเลยเหรอครับ
มีพูดคุยอะไรมั่งหรือเปล่า

ไม่พูดไม่คุยและไม่มีรายละเอียดอะไรให้ทั้งนั้นครับ ขนาดพวกที่เทรนเสร็จแล้วยังโดนจับดองอยู่บ้านเลยครับ พวกที่สอบปีที่แล้วที่ว่าได้ๆกันพี่บางกอกยังไม่ยอมโทรแจ้งผลเลยครับ ผมโทรไปถามเค้าๆก็บอกว่าไม่ทิ้งไม่ลอยแพแน่นอน......แต่ไม่เรียก - นักบิน 309- ตอนนี้ก็ทำตัวเสมือนว่ายังไม่ได้อ่ะครับเพราะพี่บางกอกแกเล่นไม่ยอมแจ้งอะไรเลยจริงๆเลยไม่อยากจะคาดหวังกับอะไรที่ยังไม่เป็นรูปธรรม ใครพอมีอะไรอัพเดทเกี่ยวกับนบ.บางกอกรอบที่สอบปีก่อนก็มาแชร์ๆหน่อยละกันครับ O11