Author Topic: ซักวันผมจะทำแบบนี้ให้ได้...  (Read 9781 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • Moderator
  • ราชาเทวะ
กลัวนะเนี่ย โพสต์กันห้วนๆแบบนี้

กดแล้วก็เข้าไปดูไม่ได้อีกต่างหาก ไวรัสป่ะเนี่ย
เดี๋ยวแบนซะเลย  O12

Offline job_tolip

• นักรบ
  • **
เหยพี่ อย่าเพิ่งแบนเด้อ.... O07

เป็นคลิปวิดีโอ การlanding แบบ cross wind....
 O29
ว่าแต่ว่า เมื่อวานผมยังดูอยู่เลยนะ... - สอบนักบิน 304-

เป็นนักบินต้องใจเย็นๆนะครับ อิอิ O30

Offline omskygangster

• ATT01/08
  • เสนาบดีผู้ยิ่งใหญ่
ผมเข้าดูได้นะ อันนี้เห็นหลายครั้งละ เก่งดี

Offline Zeus

• ATT01/08
อันนี้ใช่สนามบินฮ่องกงป่ะ ปิดไปแล้วด้วยนี่ O35

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • Moderator
  • ราชาเทวะ
อ่อๆ ดูได้และ รอดไป

อืม มันไม่ใช่ Cross wind นาพี่ว่า
มันเป็นการจัดตัวมาไม่ดีมากกว่า ลงไปด๊าย น่าเกลียดขนาดนั้น
เป็นกรู Go-Around โลด

กลับมายังมีโอกาสลงใหม่สวยๆ แต่นี่ดันทุรังยังไงไม่รู้ เกิดหลุดออกไปล่ะมรึ๊ง ดังทั่วโลก งานนี้

Offline job_tolip

• นักรบ
  • **
ปลอดภัยไว้ก่อนดีกว่านะครับผม..... O29

Offline omskygangster

• ATT01/08
อ่อๆ ดูได้และ รอดไป

อืม มันไม่ใช่ Cross wind นาพี่ว่า
มันเป็นการจัดตัวมาไม่ดีมากกว่า ลงไปด๊าย น่าเกลียดขนาดนั้น
เป็นกรู Go-Around โลด

กลับมายังมีโอกาสลงใหม่สวยๆ แต่นี่ดันทุรังยังไงไม่รู้ เกิดหลุดออกไปล่ะมรึ๊ง ดังทั่วโลก งานนี้
ชอบ GA จริงๆนะเนี่ย  E06

Offline rtee

• ประชาชน
อันนี้ ไคตั๊ก ครับ.. ชัวร์ และก็มันก็ต้องร่อนลงแบบนี้ล่ะ กางแฟลบ ใช้ทักษะกันสุดๆ