Author Topic: อยากทราบว่า ปีนี้ air asia จะเปิดรับ sp รึเปล่าครับ  (Read 6456 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline ptata

• ประชาชน
ตอนที่ไปสัมนาอาชีพนักบินที่ ม รังสิต เห็นกัปตันบอกว่าเปิด แต่ตอนนี้สถานการณ์เปลี่ยนไป เศรษฐกิจ ไม่ดี และ ปัจจัย อื่น ๆ อีกมากมาย

ทำให้ผมได้ยินข่าว แว่ว ๆ มาอยู่เรื่อย ๆ ว่าจะไม่เปิด  O32

จึงอยากทราบว่า ปีนี้จะรับอยู่รึเปล่าครับ รบกวนผู้รู้ช่วยตอบด้วยครับ

O07

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • Moderator
  • ราชาเทวะ
แง่มๆ สายเรายังไม่รู้เลยอ่า
ของ แอร์เอ ยิ่งไม่รู้ใหญ่

Offline setthawutk

• ประชาชน
วันนี้พอดีไปเปิดดู thaipa มานะครับเห็นหมอ Jack มาตั้งกระทู้ว่าแว่วๆเมษานี้ air asia จะเปิดรับ SP นะครับ   O36 แว่วนะครับลองไปอ่านกันดูอีกที