Author Topic: ประกาศผลรอบโปรแล้วนะครับ  (Read 28627 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline kidarmy

• StudentPilot
  • ประชาชน
ประกาศผลก่อนกำหนด 1 วัน เหลือ 69 คน ยินดีกับทุกคนด้วยนะครับ

http://www.tgpilotrecruitment.com/Announce/SP/Psychological/Announcement%20Psychological%20SP%202012%20(Group%201).pdf
« Last Edit: 06 September 2012, 12:44:49 +07 by kidarmy »

Offline c_4sk

• Co-Pilot TG
  • ทหารเลว

Offline SatoBall

• ทหารเลว
แสดงความเสียใจกะเพื่อนที่ไม่ผ่าน สู้กันต่อไปครับ เป็นกำลังใจให้

แสดงความยินดีกะเพื่อนๆทุกคนนะครับ เจอกันวันจันทร์ค้าบบบ  - นักบิน 303- - นักบิน 303-

Offline kanawut

• ขุนศึก 9 ทัพ

Offline napzoz

• นักรบ
อั้ยย้ะ ยังได้ไปต่อแฮะ

Offline domdome

ผมไม่ถึงฝันซะแล้ว ยังไงก็แล้วแต่ผมมีเพื่อน ไปแทน สู้ๆนะครับ  O34 O34 O34

• นักรบ
แสดงความเสียใจกะเพื่อนที่ไม่ผ่าน สู้กันต่อไปครับ เป็นกำลังใจให้

แสดงความยินดีกะเพื่อนๆทุกคนนะครับ เจอกันวันจันทร์ค้าบบบ  - นักบิน 303- - นักบิน 303-

กลุ่มทีมเวิคเราผ่านมาหมดเลยใช่ป่ะบอล

Offline MoonZz

• ประชาชน
ยินดีด้วยกับทุกท่านที่ผ่านนะครับ พวกคุณเจ๋งจริงๆ ส่วนคนที่ไม่ผ่านก็ไม่ต้องเสียใจไปครับ ประสบการณ์ครั้งนี้มีค่ายิ่งนัก แล้วเจอกัน 3 ปีข้างหน้านะคร้าบบบบบบบ  E30

Offline euronemous

• ThaiSmile:)-CoPilot
  • นักรบ
5555555  ไม่รอดครับ  ขอตัวไปสัมภาษณ์ taa ต่อละคร๊าบบบบบบ  คนที่ผ่านหวังว่าเราจะได้เจอกันที่BAC นะครับ E30 E30   สู้ๆครับทุกคน!!!! SOC2 SOC2

5555555  ไม่รอดครับ  ขอตัวไปสัมภาษณ์ taa ต่อละคร๊าบบบบบบ  คนที่ผ่านหวังว่าเราจะได้เจอกันที่BAC นะครับ E30 E30   สู้ๆครับทุกคน!!!! SOC2 SOC2

สู้ๆนะครับพี่ ยังไงก็แล้วแ่ต่ เป้นกำลังใจให้ทุกคน ผมก็สอบไม่ผ่าน แต่ไม่รู้มันจะเศร้าไปทำไม ยังมีหลายอย่างที่ต้องทำอีก แต่ผมดีใจดีทุกคนในนี้สอบได้ คงเหนื่อยกันมามาก ถือว่าเป็นของขวัญเลยหล่ะ ^^

Offline TK

• นักรบ
เสียใจด้วยกับคนที่ไม่ผ่านครับ ความหวังยังมี ขออย่างเดียวอย่ายอมเเพ้

เเต่มีเรื่องอยากรู้ครับ ตอนนี้ผมมีชื่ออยู่ใน 69 คน ตอนนี้นี่เฮได้หรือยังอะ หรือรอบหน้ายังต้องรอลุ้นอีก????

Offline WL

• นักรบ
ขอแสดงความยินดีกับทุกคนที่ผ่านครับ welcome to the club E25

สำหรับเพื่อนๆที่ไม่ผ่าน ก็อย่าเพิ่งท้อครับ พักซักหน่อยแล้วเริ่มใหม่ โอกาสยังเปิดกว้างครับ

Offline SKYWOLF

• Mod Level 3
ขอแสดงความดีใจกับทุกๆคนที่ผ่านครับ

ส่วนคนที่ไม่ผ่านก็ไมเป็นไรนะครับ  เราอาจจะขาดตกบกพร่องตรงไหนก็ได้ อาจจะไม่เหมาะต่ออาชีพนี้   หรือ นักจิตวิทยาอาจจะพลาดก็ได้  แต่ก็...สู่ๆกันต่อไปครับ  อย่างน้อยๆเราก็ได้รู้จักคน  ได้เพื่อนใหม่ๆ  ได้ประสบการณ์ดีๆหลายอย่าง

4th

• Guest
ขอขอบคุณ ซักนิด ครับ ผ่านแล้ว

Offline SatoBall

• ทหารเลว

กลุ่มทีมเวิคเราผ่านมาหมดเลยใช่ป่ะบอล

ช่ายคร้าบพี่โอ เจ๋งมาก ผ่านหมดเลยเพ่ เจอกันวันจันทร์งับ

Offline Topview

• TAA-CoPilot
  • นักรบ
ตัวผมหลุดไปตั้งแต่ ทีมเวิรค ละ แต่ก็ขอแสดงความยินดีกับนักล่าฝันที่ตามความฝันจวนจะสำเร็จแล้วครับ ตื่นเต้นแทน E30 E30 E30

Offline paobig

• ประชาชน
จบแล้วครับสำหรับผม อายุเกินแล้วครับ  E21

• นักรบ
เลิฟยู โทมัส&มาร์ลิน  SXY

Offline QhmZ

• ประชาชน
ยินดีด้วยนะครับ

ผมไม่รอดรอบนี้แฮะ
แต่อย่างน้อยเพื่อนเราก็ผ่าน :D

กลับไปนั่งทำงานต่อ  O19

Offline euronemous

• ThaiSmile:)-CoPilot
  • นักรบ

ช่ายคร้าบพี่โอ เจ๋งมาก ผ่านหมดเลยเพ่ เจอกันวันจันทร์งับ

5555555555   ตรงข้ามของผมเลย  กลุ่มทีมเวิร์กผมปิ๋วหมด  สู้ๆนะครับ  จะพยายามตามไปเรียนบินด้วย อิอิ SXY

Offline CuTiesz

• ประชาชน
ยินดีกับว่าที่ นักบินการบินไทยทั้ง 69 ท่านครับ
พวกคุณแน่จริง  E30 E30

Offline pheonix1st

• ประชาชน
ขอแสดงความยินดีกับว่าที่กัปตันทุกท่านครับผม... E30
ไม่เสียใจที่ไปไม่ถึงฝัน แต่ก็ดีใจที่ยังมีโอกาสได้ทำตามฝันครับ...

ขอแสดงความยินดีกับว่าที่กัปตันทุกท่านครับผม... E30
ไม่เสียใจที่ไปไม่ถึงฝัน แต่ก็ดีใจที่ยังมีโอกาสได้ทำตามฝันครับ...

เหมือนกันครับ มันเหมือนกับจะถึงยอดเขาแล้ว  แต่โดนตัวโกง เอาหินก้อนยักษ์ปล่อยลงมาใส่อ่ะครับ 55555555555

Offline paobig

• ประชาชน
มันจะมี ทุน thai smile จิงมั๊ยเนี่ย จะมีหวังมั๊ยน๊อออ  E08

Offline sanshoku

• ประชาชน
เข้ามาแสดงความยินดีกับคนที่ผ่านด้วยคนครับ E07

คงมีปีของผมซักปี แล้วเจอกันครับ   E30

Offline totoler

• ประชาชน
 E18 ยินดีด้วยนะครับ  E18 

Offline Wolf

ดีใจกับทุกท่านด้วยครับ  E30

ที่เหลือก็ลุ้นไทยสไมล์ กันต่อนะครับ  E18

Offline champkungkub

• ประชาชน
นี่มันยังไม่รวม thai smile เหรอครับ สงสัย

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • Moderator
  • ราชาเทวะ
ขอขอบคุณ ซักนิด ครับ ผ่านแล้ว

เวปเราชื่อ "สักนิด" ครับ งอนๆๆ E08