Author Topic: QP THAI Smile ครับ  (Read 7480 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline GOODLUCK

• ทหารเลว
  • *

Offline BuffyBook

• ประชาชน

Offline ukgrit

• ประชาชน
"ผู้ที่เคยผ่านการสอบคัดเลือกเป็นนักบินของการบินไทยฯที่ไม่ผ่านในรอบ Aptitude Test เมื่อปี 2553 และ 2554 สามารถสมัครสอบคัดเลือกเป็นนักบินของหน่วยธุรกิจการบินไทยสมายล์ได้ในปีนี้"

เป็นการเปิดโอกาสที่ดีครับ สู้ๆครับสำหรับ QP  SOC2 SOC2

Offline BosZilaS

• นักรบ
  • **
เป็นไปได้หรือไม่ครับ ว่า ต่อจากนี้ Thaismile จะเปิดรับ SP ต่ออีก O07 O07

Offline oil_man

• ทหารเลว
  • *
เป็นไปได้หรือไม่ครับ ว่า ต่อจากนี้ Thaismile จะเปิดรับ SP ต่ออีก O07 O07

O07  O07