Author Topic: เตรียมสอบรอบกัปตันกันถึงไหนแล้วครับ  (Read 7271 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline teejaypilot

• NokAir-CoPilot
  • นักรบ
เห็นบอร์ดช่วงนี้เงียบเหงากัน  E06
เพื่อนๆเตรียมตัวสอบรอบกัปตันกันถึงไหนแล้วครับ  E37 เอามาเล่าสู่เพื่อนๆฟังกันหน่อยเน้อออ

Offline Wolf

• ขุนศึก 9 ทัพ
ใจเย็นสิครับพี่หมอหนุ่ย ผมยังไม่ได้ไปตรวจร่างกายเลยอ่ะ  E21

แต่จิงๆก็แอบเตรียมตัวไว้นิดนึง  E06 ช่วงนี้ตอนว่างๆระหว่างทางไปทำงาน ผมก็พยายามท่องสูตรคูณให้ถึงแม่ 25 อยู่ครับ
แต่ว่าตอนนี้ถึงแม่ 19 ก็เริ่มจะขี้เกียจซะแล้ว  E47

แล้วก็เปลี่ยน password เข้าคอมเปน ชื่อ - นามสกุล แบบกลับหลัง เรียบร้อยแล้วด้วย  E06

Offline teejaypilot

• NokAir-CoPilot
  • นักรบ
พี่ก็ยังไม่ได้ตรวจเลยปิง อยากตรวจที่รพ.พี่เอง แล้วเอาผลไปส่งเสียนี่กระไร จะได้ไม่ต้องเปลืองตังค์เองตั้ง 1900  O21
ที่รพ.มีเวชศาสตร์ใต้น้ำและการบินด้วย เด๋ววันไหนซักวันไปขอลองไปคิดเลขเล่นใน chamber ดูหน่อย ว่าจะทนได้นานแค่ไหน  E47

Offline domdome

นั่งอ่านแผนที่รอบโลกครับ  O02 O02 O02

Offline BosZilaS

• นักรบ
  • **
แต่ละคน เริ่มทำนู่นทำนี่กันแระ ไอ้เรายังไม่ทำไรเลย หมอหนุ่ยคับ วันไหนเข้า Chamber ชวนผมด้วยนะคับ O07 O07

Offline Wolf

อะไรหรอครับ chamber เนี่ย รุ้จักแต่ the chamber of secret  E06