Author Topic: ทำไมสอบรอบนี้ห้ามเอาเครื่องคิดเลขเข้า???  (Read 9800 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline dekkrasao

• ประชาชน
รอบที่แล้วยัง เอาเครื่องคิดเลขเข้าได้เลย  ซวยมาก

บางอย่างก็จำเป็นต้องใช้จริงๆนะ O22

Offline palizm

• ประชาชน
รอบที่แล้วยัง เอาเครื่องคิดเลขเข้าได้เลย  ซวยมาก

บางอย่างก็จำเป็นต้องใช้จริงๆนะ O22

มันไม่น่าจะเป็นปัญหานะครับ.. O29 แต่ผมสงสัยเรื่องกุญแจรถยนต์ที่จัดเป็นอุปกรณ์อิเลคทรอนิค จะจัดการยังไงกับมัน เมื่อต้องขับรถไปสอบคนเดียว แล้วก็ดันเอาเข้าห้องสอบไม่ได้ด้วย  - นักบิน 309-

Offline domdome

• ขุนศึก 9 ทัพ
มีการเอาเครื่องคิดเลขเข้าด้วยหรือครับ?

Offline textmode

• นักรบ
  • **
เค้าเคยให้เอาเข้าด้วยหรอครับ  E53

Offline pokerface

• ประชาชน

Offline akroma

• ทหารเลว
  • *

• ประชาชน

มันไม่น่าจะเป็นปัญหานะครับ.. O29 แต่ผมสงสัยเรื่องกุญแจรถยนต์ที่จัดเป็นอุปกรณ์อิเลคทรอนิค จะจัดการยังไงกับมัน เมื่อต้องขับรถไปสอบคนเดียว แล้วก็ดันเอาเข้าห้องสอบไม่ได้ด้วย  - นักบิน 309-
.... O21 ไม่มีใครสนใจกุญแจรถผมเลย มันเอาเข้าห้องสอบได้ป่ะครับ หรือต้องทิ้งไว้หน้าห้อง O37

Offline pokerface

• ประชาชน
« Last Edit: 05 May 2012, 21:03:42 +07 by pokerface »

• ประชาชน

.... O21 ไม่มีใครสนใจกุญแจรถผมเลย มันเอาเข้าห้องสอบได้ป่ะครับ หรือต้องทิ้งไว้หน้าห้อง O37

คิดอยู่ว่าจะตอบดีมั้ยน่ะครับ...

คือปีที่แล้ว เค้าก็มีประกาศไว้ชัดเจนว่าห้ามเอาอุปกรณ์อย่างอื่นเข้า
แต่พอเอาเข้าจริง ถึงวันจริง ก็เหมือนจะยังมีผู้เข้าสอบเอาเข้ามาอยู่ไม่น้อย
ทางผู้คุมสอบ (ที่ดูใจดี) ก็เลยประกาศ ให้ทุกคนเอาทุกอย่างนอกเหนือจากบัตรประจำตัว, บัตรประชาชน, ดินสอ, ยางลบ ออกมากองไว้ที่ ใต้โต๊ะ ตัวเองให้หมดเลยครับ

แต่นั่นมันก็ปีที่แล้ว..

ผมเชื่อว่าหลังจากใครมาอ่านตรงนี้ก็คงรู้สึกวางใจแล้วเอาเข้าไปกันใหญ่

ซึ่งมันก็คงจะดีหากว่าเค้าให้ทำอย่างปีที่แล้วนะครับ....

(บางทีปฏิบัติตามกฏไว้ก่อนก็ดีนะครับ)
SXY..ขอบคุณครับ สำหรับคำแนะนำ ^^

Offline kanawut

• ขุนศึก 9 ทัพ
ลดจำนวนชิ้นให้น้อยที่สุดเท่าที่จะเป็นไปได้ดีกว่านะครับ จะได้ไม่น่าเกลียดมาก เค้าอาจจะใจดีให้อีกรอบ

Offline dekkrasao

• ประชาชน
ขออภัยทุกๆท่านครับ

ผมคงจะจำผิดไป