Author Topic: ขอสอบถามในส่วนแบบฟอร์มรายงานตัวผู้สมัครนักบินการบินไทยหน่อยครับ  (Read 5693 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline liverkool

• ประชาชน
1. วันที่ยื่นเอกสาร ให้ใส่วันที่เราถูกเรียกไปรายงานตัวใช่หรือไม่ครับ

2. Applicant's ID คือเลขอะไรหรือครับ หาไม่เจอ

รบกวนด้วยครับ

Offline kengleo

• นักรบ
  • **
1. วันที่ยื่นเอกสาร ให้ใส่วันที่เราถูกเรียกไปรายงานตัวใช่หรือไม่ครับ

2. Applicant's ID คือเลขอะไรหรือครับ หาไม่เจอ

เรื่องวันที่ใส่วันที่เราไปรายงานตัวครับ ส่วนเรื่อง applicant's id เดี๋ยวทางเจ้าหน้าที่เขาจะเป็นคนกรอกไห้เราครัล

Offline liverkool

• ประชาชน

เรื่องวันที่ใส่วันที่เราไปรายงานตัวครับ ส่วนเรื่อง applicant's id เดี๋ยวทางเจ้าหน้าที่เขาจะเป็นคนกรอกไห้เราครัล

ขอบคุณครับ  O07

Offline teejaypilot

• NokAir-CoPilot
  • นักรบ
สรุปคือ เราติดแค่รูป
แล้วกรอกที่เป็นจุดไข่ปลา ก็พอใช่มั๊ยครับ
และถ้าไม่เคยสอบก็ติ๊ก "ไม่เคย" แค่นั้นใช่มั๊ยครับ อย่างอื่นไม่ต้องอีกแล้ว?