Author Topic: การบินไทยแจ้งโปรแกรมรับสมัคร ปี 2012 แล้วนะครับ  (Read 79937 times)

0 Members and 2 Guests are viewing this topic.

Offline noppakul

• ขุนศึก 9 ทัพ
เดี๋ยวปมส่งต่อให้ที่เหลือนะครับ เพราะมีคนแอดมาขอ ผมยินดีช่วยครับ สู้ๆๆนะครับ มีอะไรก็ช่วยๆกันครับ คนไทยไม่ทิ้งกัน

Offline weeratan

• ประชาชน

Offline KimZzz

• นักรบ
  • **
ได้รับแล้วครับ ขอบคุณทุกท่านครับ

Offline napzoz

• Co-Pilot TG
  • นักรบ
ผมเพิ่มเชคอีเมลเจอ ขอบคุณคุณ sgt.porter ที่ส่งต่อให้ผมนะครับ และขอบคุณคุณหมอผู้เริ่มแจกจ่ายนะครับ

O07

ผมส่งให้คุณ weeratan ละนะครับ คืนนี้พอก่อนนะครับ ง่วง เดี๋ยวต้องตื่นมาปิดไฟท์คาร์โก้ตอน6โมง ง่วงละครับ

ยินดีครับ ขอบคุณทุกๆ คำขอบคุณเช่นกันครับ และเพื่อนๆพี่ๆน้อง ทุกคนที่ช่วยกันแจกจ่ายด้วยนะครับ เด๊่ยวถ้าผมมีเพิ่มและคิดว่าสำคัญอีกจะส่งให้ใหม่นะครับ

Offline weeratan

• ประชาชน
ขอบคุณครับคุณ noppakul ได้รับไฟล์แล้วครับ :D

jason

• Guest
ใครได้รับแล้ว ส่งต่อให้ผมบ้างดิ pnpp2629@hotmail.com

Offline zello9889

• ทหารเลว
  • *

Offline oatocean

• ประชาชน
 ใครได้รับแล้ว ขอรบกวนด้วยคนนะครับ oat_margeo@hotmail.com  กราบขอบพระคุณล่วงหน้าครับ

Offline siamkool

• ประชาชน

Offline Moley

• ประชาชน
ผมขอรบกวนด้วยอีกคนนะครับ adaforce@gmail.com  ขอกราบขอบพระคุณล่วงหน้าครับ  O07

Offline SKYWOLF

• Mod Level 3
ใครที่มีมลล์ไอโฟน ยังไงต้องสมัครเว็ป hotmail.com หรือว่า gmail.com ก่อนนะครับ
ยังไงคุณ skywolf ผมส่งให้เป็นคนสุดท้ายนะครับ ยังไงใครที่ได้จากผม แบ่งๆต่อไปได้ครับ ผมไม่ซีเรียส ช่วยๆๆกันครับ
อาจจะช่วยได้ไม่มาก แต่ก็พอจะรู้ชะตา ว่าจะต้องเจออะไรบ้าง

ที่สำคัญข้อสอบทั้ง3วิชาเป็นภาษาอังกฤษหมดนะครับ เตรียมตัวทางด้านภาษาให้ดี ที่เหลือก็โอเคครับ

ปีนี้ผมก็จะผ่านพร้อมๆกับพี่ๆน้องทุกคน อิอิ

ขอบคุณครับคุณหมอ

เอ่อ อยากถามเพิ่มเติมครับ  ข้อสอบเป็นภาษาอังกฤษหมด  ส่วนไฟล์ที่ส่งให้มันเป็นภาษาไทย  เอาแค่ให้ดูเป็นแนวทางเฉยๆใช่ไหมครับ?

พอดีผมได้รับไฟล์ต่อมาจากคุณ sgt.porter ขอบคุณอีกครั้งนะครับ

ผมฟอร์เวิร์ดต่อให้กับคุณ skywolf และ คุณ lolonor แล้วนะครับ
ถ้าซ้ำยังไงก็ขอโทษด้วยครับ

ขอบคุณคุณหมอมากนะครับ ที่แบ่งปันให้พวกผมครับ

ได้ครับไฟล์จากคุณ yahfiun กับคุณพรชัยแล้วครับ 

ขอบคุณมากครับ  ส่งมาสองคนเลยนะ  อิอิ  E11

เมื่อซักครู่ผมส่งต่อไปให้คุณ jason, zello, oat, siampool แล้วก็ Moley นะครับ

Offline teehDy-

• ประชาชน
 O11 ไม่ทราบว่าผมจะใคร่ขอความกรุณา ด้วยได้มั้ยครับ แลดูผมจะมาช้าจัง

chocolates_starfish@hotmail.com

ขอบพระคุณล่างหน้าครับ  O05
« Last Edit: 23 December 2012, 05:28:50 +07 by teehDy- »

O11 ไม่ทราบว่าผมจะใคร่ขอความกรุณา ด้วยได้มั้ยครับ แลดูผมจะมาช้าจัง

hd-10@hotmail.co.th

ขอบพระคุณล่างหน้าครับ  O05

จัดไป

เครดิตคุณ noppakul

Offline teehDy-

• ประชาชน

จัดไป

เครดิตคุณ noppakul

ขอบพระคุณ ท่านทั้ง 2 มากครับ ใจดีจัง  O06
« Last Edit: 06 February 2012, 12:24:37 +07 by teehDy- »

Offline siamkool

• ประชาชน
เมื่อซักครู่ผมส่งต่อไปให้คุณ jason, zello, oat, siampool แล้วก็ Moley นะครับ

ขอบคุณ คุณSKYWOLF อีกครั้งครับ  O06

Offline TuxedO_O

• ทหารเลว
  • *
TuxedO_O
macnello
Orlando
kengleo

ผมส่งต่อให้แล้วนะครับ รายชื่อข้างบน  E18

พยายามบิ้วอารมณ์ตัวเองให้อ่าน แต่ยังไม่ใช้วันนี้ จะเริ่มวันไหนดีน๊า 55  O11

ได้แล้วครับ ขอบคุณมากมายครับ
ทำอารมณ์ให้อ่านอยู่เหมือนกันครับ 555
ขอให้ทุกคนสมหวังดังใจครับ

Offline mokujin

• ประชาชน
เพิ่งเปิดเจอ ขอความอนุเคราะห์ด้วยคนนะครับ tsmokujin3@gmail.com ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ข้อสอบเกือบ30เปอที่ผมให้ดูอยู่ในนั้นนะ ถ้าสำหรับการสอบรอบที่แล้ว ถ้ายังไงอยากรู้รายละเอียดที่แม่นจริงๆ ต้องไปดูกระทู้เก่าๆ ของคุณMEE ที่สอบได้นักบินจริงๆปีนี้จะแม่นกว่า ตามที่ผมบอกนะครับ

3วิชา เป็นภาษาอังกฤษ หมดเลย
1.Error+grammar+Reading 100ข้อ
2.Technical Knowledge ประกอบไปด้วย คณิต+ฟิสิกส์+ข่าวสารบ้านเมือง+ความรู้ทั่วไป+ข้อมูลการบินไทย
100ข้อ
3.Attitude test มีเกือบ200ข้อ เพราะมีหลายpart แบ่งเป็นpartละ10-20ข้อ จับเวลา

ยังไงทำให้เต็มที่ ไม่มั่ว ไม่มั่นใจไม่ต้องกา เท่านั้นพอครับ

ที่เหลือและขอมาเพิ่มรวมถึงคุณ mokujin ผมส่งไล์ให้ละนะครับ

Offline PungPond PP

• ทหารเลว
  • *
  • ทำในสิ่งที่ชอบคือ_อิสระ รักในสิ่งที่ทำคือ_ความสุข
ไม่รู้มาทันรึเปล่า  จะขอด้วยอีกสักคนนะครับ

anukrit@hotmail.com

รบกวนด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ

O36

Offline Sunji

• TG SP 2014
รบกวนด้วยนะครับ sunnybadge@gmail.com
ขอบคุณล่วงหน้ามากๆครับผม   E30 E30

Offline oatocean

• ประชาชน
ขอบพระคุณ คุณSKYWOLF และคุณnoppakul มา ณ ที่นี้ ขอรับ

Offline pooh

• ประชาชน

Offline skyrocky

• ThaiSmile:)-CoPilot
  • ประชาชน
ด้วยคนนะคร้าบบ O07 skyrocky@msn.com
ขอบคุณมากครับ  O19

Offline ukgrit

• ประชาชน
เพื่อความสะดวกและรวดเร็วในการเข้าถึงข้อมูลของพี่ๆและเพื่อนๆทุกคนที่สนใจ
ผมขออนุญาติอัพโหลดแล้วนำมาแชร์ให้นะครับ E47 E47

ขออนุญาติเจ้าของไฟล์และขอบคุณมากๆครับ

https://skydrive.live.com/redir.aspx?cid=cb10c738cd2c96e6&resid=CB10C738CD2C96E6!111&parid=CB10C738CD2C96E6!109

ขอให้โชคดีครับ

Offline mad_pig07

• ประชาชน
 ผมก็ได้รับแล้ว  ขอบคุณหมอมากนะคับ

ถามต่ออีกหน่อยคับ   ภาษาอังกฤษ ไม่มี listening ใช่มั้ยคับ O28

Offline skyrocky

• ThaiSmile:)-CoPilot
  • ประชาชน
เพื่อความสะดวกและรวดเร็วในการเข้าถึงข้อมูลของพี่ๆและเพื่อนๆทุกคนที่สนใจ
ผมขออนุญาติอัพโหลดแล้วนำมาแชร์ให้นะครับ E47 E47

ขออนุญาติเจ้าของไฟล์และขอบคุณมากๆครับ

https://skydrive.live.com/redir.aspx?cid=cb10c738cd2c96e6&resid=CB10C738CD2C96E6!111&parid=CB10C738CD2C96E6!109

ขอให้โชคดีครับ
ขอบคุณมากครับ โดยเฉพาะคุณnoppakulครับ :D