Author Topic: การบินไทยแจ้งโปรแกรมรับสมัคร ปี 2012 แล้วนะครับ  (Read 79927 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline SKYWOLF

• Mod Level 3
  • ขุนศึก 9 ทัพ
พอจะแบ่งปันไฟล์ให้ผมได้บ้างไหมครับ?  ถ้าเป็นไปได้รบกวนช่วยส่งต่อมาที่ **edit เมลล์ออกครับ**  ได้ไหมครับ?  ขอบคุณครับ
« Last Edit: 28 February 2012, 12:16:29 +07 by SKYWOLF »

Offline noppakul

ใครที่มีมลล์ไอโฟน ยังไงต้องสมัครเว็ป hotmail.com หรือว่า gmail.com ก่อนนะครับ
ยังไงคุณ skywolf ผมส่งให้เป็นคนสุดท้ายนะครับ ยังไงใครที่ได้จากผม แบ่งๆต่อไปได้ครับ ผมไม่ซีเรียส ช่วยๆๆกันครับ
อาจจะช่วยได้ไม่มาก แต่ก็พอจะรู้ชะตา ว่าจะต้องเจออะไรบ้าง

ที่สำคัญข้อสอบทั้ง3วิชาเป็นภาษาอังกฤษหมดนะครับ เตรียมตัวทางด้านภาษาให้ดี ที่เหลือก็โอเคครับ

ปีนี้ผมก็จะผ่านพร้อมๆกับพี่ๆน้องทุกคน อิอิ

คุณ kanuwat รบกวนสมัครเมลล์ hotmail.com ก่อนได้ไหมครับ หรือว่า gmail yahoo เพราะไอโฟนส่งให้ไม่ได้

*-*--*

ผมจะไปกินข้าวมันไก่ละนะครับ

Offline aerospace engineer

ได้รับแล้วเช่นกัน O10ขอบคุณคุณหมอสำหรับไฟล์ข้อมูลนะครับ O19

ทำไมผมแตกไฟล์ไม่ได้หว่า E46 มันขึ้นว่าบางไฟล์error O22

ยังไงไฟล์ไหนไม่ได้รับ มี pdf 7 , word 6 รวมเป็น 13 ไฟล์

ไฟล์ที่ขึ้นerrorมันทำให้อ่านไฟล์อื่นๆไม่ได้เลยซักอันอ่ะครับ  O21

Offline lolonor

• ประชาชน
มาไม่ทัน E21 มันเป็นแนวข้อสอบหรือตัวอย่างข้อสอบหรอครับ อยากขอดูบ้างอะครับ  O36 ใครที่ได้ไปแล้วรบกวนช่วย forward ให้ผมด้วยได้ไหมครับ O07 email : parwin_niumpradit@hotmail.com

แล้วไฟล์ที่ได้เป็น pdf.ทั้ง7ไฟล์เลยใช่ไหมครับ
แต่ถ้าได้7อันนี้ ที่เหลือก็เปิดไม่ได้ ไม่เป็นไรครับ

Offline tuaapache

• นักรบ
  • **
ไฟล์อะไรเหรอครับผมขอด้วยคนได้มั้ย sslmax@hotmail.com  O07

Offline teejaypilot

• NokAir-CoPilot
  • นักรบ
พอดีผมได้รับไฟล์ต่อมาจากคุณ sgt.porter ขอบคุณอีกครั้งนะครับ

ผมฟอร์เวิร์ดต่อให้กับคุณ skywolf และ คุณ lolonor แล้วนะครับ
ถ้าซ้ำยังไงก็ขอโทษด้วยครับ

ขอบคุณคุณหมอมากนะครับ ที่แบ่งปันให้พวกผมครับ

Offline KimZzz

• นักรบ
  • **
ผมอยากรบกวนพี่ๆส่งไฟล์ให้ผมด้วยได้มั๊ยครับ
Chaiphadung@hotmail.com
ขอบคุณล่วงหน้าครับ

E07 E07

Offline ukgrit

• ประชาชน
ขอด้วยได้ไหมครับ
รบกวนพี่ๆเพื่อนๆ Forward ให้หน่อยครับผม
ukgrit_jay@hotmail.com
ขอบคุณมากๆครับ ขอให้โชคดีทุกๆคนครับ

Offline PetCH

• ทหารเลว
  • *
ส่งต่อให้คุณ

ukgrit
KimZzz
tuaapache

เช็คเมล์ด้วยนะครับ  E18

Offline tuaapache

• นักรบ
  • **
ได้เลี้ยวขอบคุณคุณ Petch และ คุณ Noppakul มากครับ  E07

Offline lolonor

• ประชาชน
พอดีผมได้รับไฟล์ต่อมาจากคุณ sgt.porter ขอบคุณอีกครั้งนะครับ

ผมฟอร์เวิร์ดต่อให้กับคุณ skywolf และ คุณ lolonor แล้วนะครับ
ถ้าซ้ำยังไงก็ขอโทษด้วยครับ

ขอบคุณคุณหมอมากนะครับ ที่แบ่งปันให้พวกผมครับ

ขอบคุณหลายๆครับ E18

Offline kengleo

• นักรบ
  • **

Offline Orlando

• Bangkok-CoPilot
  • ทหารเลว
ขอด้วยคนได้ไหมครับ จะเป็นพระคุณอย่างสูง
 O07 O07

dids_ano@hotmail. com
ขอบคุณมากครับผม

ยินดีครับ วันนี้ไปเดินทางดูที่เรียนติวมาไกลมาก จากสนามบินสุวรรณภูมิ แต่เพืิ่่อความฝัน อิอิ
ยังไงใครยังไม่ได้ช่วยบอกผมละกาน แล้วขอบคุณทุกๆคนที่ช่วย fwd ให้ผมนะครับ ช่วยๆๆกัน เพราะเราทุกคนมีความฝันเหมือนกัน อิอิ

Offline kanawut

ขอด้วยได้ไหมคร้าบบบ kanawutATmeดอตคอม ขอบคุณครับ

Offline macnello

• ประชาชน
มาช้าไปไหมคร้าบบ ขอด้วยได้ไหมครับ ^^

O07 O07 O07

vevahouse@gmail.com จักเป็นพระคุณอย่างสูงครับผม

Offline TuxedO_O

• ทหารเลว
  • *
ขอเข้าร่วมโครงการสานฝันด้วยครนนะคร๊าบบบ
romantictuxedo@hotmail.com ขอบคุณล่วงหน้าครับ

Offline kengleo

• นักรบ
  • **
ได้รับไฟล์แล้วคับ ขอบคุณมากนะคับ O07 O07  O19 O19

Offline akkapop55

• ทหารเลว
  • *
TuxedO_O
macnello
Orlando
kengleo

ผมส่งต่อให้แล้วนะครับ รายชื่อข้างบน  E18

พยายามบิ้วอารมณ์ตัวเองให้อ่าน แต่ยังไม่ใช้วันนี้ จะเริ่มวันไหนดีน๊า 55  O11

Domunsaknid

• Guest
 E53 รบกวนส่งให้ผมด้วยน่ะครับ แหะๆ squarium@hotmail.co.th  O07

ขอบคุณล่วงหน้าคร๊าบบบบบ ^/ll\^

Offline textmode

• นักรบ
  • **
ได้รับแล้วเช่นกันครับ ขอบคุณมากๆ ครับ O05

Offline def

• ประชาชน
ผมขอด้วยคนครับ ไม่รู้มาช้าไหรือเปล่า norrakit5@hotmail.com ครับ
ขอขอบคุณล่องหน้าครับ

Offline pilotboy

• ทหารเลว
  • *
รบกวนขอผมด้วยนะครับ

onetop4u@hotmail.com

ขอบคุณมากๆ ครับ

Domunsaknid

• Guest
ท่านใดที่ได้รับแล้ว และขณะนี้ยังไม่นอน รบกวนส่งให้ผมกับผู้ที่มาใหม่ด้วยน่ะคร้าบบบบบ นะคร้าบบบ  O07 - นักบิน 305- O01

Offline teejaypilot

• NokAir-CoPilot
  • นักรบ
ส่งให้คุณ

pilotboy
def
domunsaknid

แล้วนะครับผม

credit คุณ noppakul

ปอลิง ผมไปนอนก่อนล่ะ ยังไงได้แล้วฝากส่งให้ต่อๆกันด้วยนะครับ