Author Topic: SP2012 ประกาศรับสมัครแล้วนะครับ  (Read 13092 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline pc14491

• ทหารเลว
  • *
สมัครออนไลน์1-13เม.ย.
รายละเอียดเพิ่มเติม http://www.facebook.com/pages/TG-Pilot-Recruitment/174318582587125 ครับ

Offline WL

• StudentPilot
  • นักรบ
พวกผม(ผลัด2) ยังไม่ทันได้รายงานตัวเลย แหะๆๆ E18

สู้ๆครับ เต็มที่โอกาสมาแล้ว

Offline kengleo

• นักรบ
  • **

Offline sakurangi7

• ทหารเลว
  • *
แต่เวปของต้นสังกัดยังไม่ขึ้นไรเลย เหอะๆ
 E53

Offline WL

• StudentPilot
  • นักรบ
คิดว่าเว็ปน่าจะยังติดประกาศของSP2011 ผลัด2 ไปจนถึงวันที่6 แล้วหลังจากนั้นถึงประกาศครับ O18

Offline SKYWOLF

• Mod Level 3
  • ขุนศึก 9 ทัพ
อ๊ะ เหมือนฟ้าลิขิตหรือแกล้งกันเนี่ย?  (เรียนอยู่อเมริกา)

แล้วสอบไฟนอลช่วงวันที่ 5-11 พค  รับปริญญาช่วงวันที่ 11-14 พค

จะทันไหมนั้น?  บินไปบินมา เจ็ทแล็คผมเฉยๆแต่งานนี้กระเป๋าตังค์ฟีบแน่   E08

ใครพอจะรู้บ้างไหมครับว่าถ้าผมสมัครออนไลน์แล้วต้องไปแสดงตัว แสดงหลักฐานครั้งแรกช่วงไหนครับ?  ตัวอย่างปีที่แล้ว

15-28 กพ  กรอกใบสมัคร
15-28 กพ ชำระค่าสมัคร
3 มค ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์ทำบัตร
7-11 มค ทำบัตร          <<<ขั้นตอนนี้ใช่ไหมครับที่ต้องมาแสดงตัวกับหลักฐาน?>>>

Offline SKYWOLF

• Mod Level 3
โทรไปถามมาเมื่อซักครู่

ทำบัตรสมัครปลายเดือนเมษายน  งานเข้าเลย  O22

สอบข้อเขียน 15 พค   E06

Offline aerospace engineer

อ๊ะ เหมือนฟ้าลิขิตหรือแกล้งกันเนี่ย?  (เรียนอยู่อเมริกา)

แล้วสอบไฟนอลช่วงวันที่ 5-11 พค  รับปริญญาช่วงวันที่ 11-14 พค

จะทันไหมนั้น?  บินไปบินมา เจ็ทแล็คผมเฉยๆแต่งานนี้กระเป๋าตังค์ฟีบแน่   E08

ใครพอจะรู้บ้างไหมครับว่าถ้าผมสมัครออนไลน์แล้วต้องไปแสดงตัว แสดงหลักฐานครั้งแรกช่วงไหนครับ?  ตัวอย่างปีที่แล้ว

15-28 กพ  กรอกใบสมัคร
3 มค ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์ทำบัตร
7-11 มค ทำบัตร          <<<ขั้นตอนนี้ใช่ไหมครับที่ต้องมาแสดงตัวกับหลักฐาน?>>>

สมัครสอบไปก่อนก็ได้ครับ แล้วค่อยส่งหลักฐานเพิ่มเติมทีหลังก็ได้เหมือนปีก่อน E25

Offline TuxedO_O

• ทหารเลว
  • *
อ๊ะ เหมือนฟ้าลิขิตหรือแกล้งกันเนี่ย?  (เรียนอยู่อเมริกา)

แล้วสอบไฟนอลช่วงวันที่ 5-11 พค  รับปริญญาช่วงวันที่ 11-14 พค

จะทันไหมนั้น?  บินไปบินมา เจ็ทแล็คผมเฉยๆแต่งานนี้กระเป๋าตังค์ฟีบแน่   E08

ใครพอจะรู้บ้างไหมครับว่าถ้าผมสมัครออนไลน์แล้วต้องไปแสดงตัว แสดงหลักฐานครั้งแรกช่วงไหนครับ?  ตัวอย่างปีที่แล้ว

15-28 กพ  กรอกใบสมัคร
7-11 มค ทำบัตร          <<<ขั้นตอนนี้ใช่ไหมครับที่ต้องมาแสดงตัวกับหลักฐาน?>>>

ใช่ครับพี่

สมัครสอบไปก่อนก็ได้ครับ แล้วค่อยส่งหลักฐานเพิ่มเติมทีหลังก็ได้เหมือนปีก่อน E25

Offline sodasado

• นักรบ
  • **
สงสารคนที่โดนแบน3ปี  E08 (ผมด้วย)

Offline KelVin

• ประชาชน
สงสารคนที่โดนแบน3ปี  E08 (ผมด้วย)

เหมือนกันเลยครับ ตอนนี้ทำได้แค่รอ TAA เปิดสอบ หรือไม่ก็ SP TG 2014 แล้วล่ะ   - นักบิน 305-

Offline noppakul

อยากสอบผ่านรอบแรกกับเค้าบ้างจัง อิอิ ผมไม่เก่งเลยต้องพยายามให้มากกว่าคนอื่น

Offline yargusar

• ประชาชน

เหมือนกันเลยครับ ตอนนี้ทำได้แค่รอ TAA เปิดสอบ หรือไม่ก็ SP TG 2014 แล้วล่ะ   - นักบิน 305-

ผมด้วย  O08 O08