Author Topic: พี่ๆนักบินเจอแบบนี้บ่อยไหมครับ?  (Read 7612 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline SKYWOLF

• Mod Level 3
  • ขุนศึก 9 ทัพ

Offline TuxedO_O

• ทหารเลว
  • *

Offline Wolf

ผมขับรถเจอลมแรงๆ รถส่ายไปส่ายมา ก็เหวอละครับ  E47

Offline teejaypilot

• NokAir-CoPilot
  • นักรบ
cross wind แรงโฮก ที่ไหนเหรอครับนั่น ลุ้นซะพื้นรองเท้าเป็นรูเลย

Offline SKYWOLF

• Mod Level 3
ผมก็นั่งลุ้น  นักบินเขาเก่งจัง    E22

ตอบคุณ yahfiun ครับ  ที่เยอร์มันครับ  Düsseldorf International Airport  แถวนี้มีพี่นักบินคนไหนต้องบินไปเยอร์มันบ้างไหมคร้าบ?

Offline Admin

• Administrator
ไม่ค่อยได้เจอล่ะครับ Cross ขนาดนี้ น่ากลัวมั่ก O08