Author Topic: พี่ครับ รบกวนขอเว็ปสมัคร SP ของการบินไทยหน่อยครับ ขอบคุณมากครับ  (Read 6492 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline kokoko291

• ประชาชน
คือผมโทรไปที่สายการบินเค้าบอก สมัครผ่านเว็ปเอาอ่ะครับ แต่ผมไม่รู้เว็ปไหนรบกวนพี่ๆที่รู้ช่วยตอบหน่อยนะครับ อ๊อ อีกข้อนึงคือ ที่ว่า  CertifiedScoreReportofTOEICorTOEFLorIELTS.(optional)Validitymustbewithinthee
applicationperiod. เค้าเอาคะแนนมากกว่าเท่าไหร่ขึ้นไปรึปล่าวครับ รึคะแนนเท่าไหร่ถึงมีสิทธ์สอบ SP อะไรแบบนี้รึปล่าวครับ

jason

• Guest
SP ปีหน้าจะเปิดหรือเปล่า ชักไม่แน่ใจ

ช่วงนี้ไม่ได้ตามข่าวบ้านเมืองเลย

รังสิตน้ำลงหรือยัง

O30

Offline Wolf

• ขุนศึก 9 ทัพ
โดยปกติก็เว็บ www.tgpilotrecruitment.com นะครับ

ส่วนเรื่องคะแนนนี่ไม่ได้กำหนดขั้นต่ำ(มั้ง)ครับ แต่ถ้าได้ต่ำก็คงไม่อยากยื่นหรอกมั้งครับ  E06

Offline MEE

• Co-Pilot TG
  • ขุนศึก 9 ทัพ
โดยปกติก็เว็บ www.tgpilotrecruitment.com นะครับ

ส่วนเรื่องคะแนนนี่ไม่ได้กำหนดขั้นต่ำ(มั้ง)ครับ แต่ถ้าได้ต่ำก็คงไม่อยากยื่นหรอกมั้งครับ  E06

ตามลิงค์ครับ

ถ้าเขาเปิดรับสมัครก็จะมีฟอร์มให้กรอกครับ (ปกติไม่มี)