Author Topic: รอบสุดท้าย จิตวิทยาการบิน  (Read 7895 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline MySelF

• ประชาชน
ใครมีข้อมูลอะไรก็มารวมๆกันไว้ในนี้นะครับ ป้ายสุดท้ายแล้วจะได้ถึงจุดหมายกันสักที  E18

ปล.ผมได้ยินมาถ้ารอบนี้ไม่ผ่าน สามารถรออีก 6 เดือนแล้วสอบใหม่ได้ หรือเปล่าครับ  O35

Offline MEE

• Co-Pilot TG
  • ขุนศึก 9 ทัพ
เพื่อนบอกว่า ทำให้เต็มที่ แล้วอย่าไปกวนteenหมอ ยังไงก็ผ่านครับ  E33

Offline Peath

• ประชาชน
รบกวนผู้ที่เคยสอบแล้วให้ี่รายละเอียดหน่อยนะครับ ว่าต้องเตรียมตัวอะไรบ้างรึเปล่า มีความรู้อะไรที่จำเป็นต้องรู้ไหม แล้วต้องไม่ทำอย่างไร ถึงจะไม่พลาดครับ ขอบคุณคร้าบบบ