Author Topic: การบินไทยปรับบริการครั้งใหญ่ชูเครื่อง 'ประหยัดน้ำมัน' สู้คู่แข่ง  (Read 6484 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • Moderator
  • ราชาเทวะ
เป็นข่าวที่น่าสนใจมากครับ รายละเอียดก็เยอะ แต่เป็นรูปที่ใหญ่ยาวมั่กๆ เลยต้องให้โหลดไปอ่านกันเองน่ะครับ

ขอบคุณ www.ThaiAirways.com และ กรุงเทพธุรกิจ ฉบับวันที่ 18 Jul 11 หน้า 1

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • Moderator
  • ราชาเทวะ
อันนี้ก็ข่าวใกล้เคียงกันครับ แต่ตัวเลขก็ลึกกันคนละแบบ

ขอบคุณ www.ThaiAirways.com และ Transport Journal ฉบับวันที่ 18-24 Jul 11 หน้า A3

Offline oil_man

• ทหารเลว
  • *
เห็นแบบนี้เสียดายจังที่ไม่ได้มีโอกาสเป็นนักบินช่วงเวลาแบบนี้ คงได้ทำงานกันเต็มที่  - นักบิน 305-