Author Topic: ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ APTITUDE TEST  (Read 14537 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Boomerang

• ทหารเลว
  • *
มาแล้วครับ E18
ยังได้ไปต่อครับ

Offline WL

• StudentPilot
  • นักรบ
เช่นกันครับ รอบนี้เพื่อนๆหายไปเยอะเหมือนกัน ยังไงก็อย่าท้อครับ

Offline sodasado

• นักรบ
  • **
ด้วยคร้าบ ดีใจมากๆ มาแบบงงๆเหมือนกัน ขอบคุณกัปตันและชาราโปวาครับ ^^

Offline tdugdig

• ประชาชน
ไม่คิดว่าจะรอดเหมือนกันครับ แต่ก็ผ่านมาได้  O08

Offline Alfred

• ประชาชน
ผ่านเหมือนกันครับ O29

ดีใจมากๆ O22

ทั้งๆที่ก่อนเดินออกจากห้อง กัปตันถามผมว่าปีหน้าจะมาสอบใหม่อีกไม๊...จิตตกเลยครับ O11

แต่เสียดายแทนคนก่อนและหลังผมอ่ะครับ O32

คุยกันสนุกดี นึกว่าจะรอดได้ไปสู้ต่อด้วยกัน O23

Offline iGaMe69

• Bangkok-CoPilot
  • นักรบ
ไม่ผ่านอ่ะครับ O07

คิดบวกไว้ ถ้าไม่ผ่านในรอบนี้ ปีหน้าผมยังสอบใหม่ได้ ดีกว่าที่จะไม่ผ่านในรอบโปร ต้องหยุดไป3 ปี ตอนนั้นผมก็อายุเกินพอดี

Keep fighting & Good Luck ครับทุกคน  O21

Offline masterBB

• ทหารเลว
  • *
ไม่ผ่านอ่ะครับ O07

คิดบวกไว้ ถ้าไม่ผ่านในรอบนี้ ปีหน้าผมยังสอบใหม่ได้ ดีกว่าที่จะไม่ผ่านในรอบโปร ต้องหยุดไป3 ปี ตอนนั้นผมก็อายุเกินพอดี

Keep fighting & Good Luck ครับทุกคน  O21

็เป็นไปตามที่คาดไว้ครับ ไม่รอดเหมือนกันเลย  พยายามคิดบวกเหมือนกัน  E37

Offline p_pharm

• ประชาชน

Offline aerospace engineer

• ขุนศึก 9 ทัพ
ปีนี้มีผู้ผ่านเข้ามารอบAPTITUDE TEST กี่คนครับ ไม่ผ่านกี่คน  พอดีผมเปิดหน้าเว็ปTGPILOTRECRUITMENT ไม่ได้
ยังไงก็ยินดีกับคนที่สอบผ่านด้วยนะครับ สำหรับคนที่ไม่ผ่านก็ไม่ต้องเสียใจครับคิดซะว่าตกรอบกัปตันยังได้สอบใหม่ปีหน้า สู้ๆครับ

Offline pumpchiii

• ประชาชน
ปีนี้มีผู้ผ่านเข้ามารอบAPTITUDE TEST กี่คนครับ ไม่ผ่านกี่คน  พอดีผมเปิดหน้าเว็ปTGPILOTRECRUITMENT ไม่ได้
ยังไงก็ยินดีกับคนที่สอบผ่านด้วยนะครับ สำหรับคนที่ไม่ผ่านก็ไม่ต้องเสียใจครับคิดซะว่าตกรอบกัปตันยังได้สอบใหม่ปีหน้า สู้ๆครับ

ผ่าน 402 คนค้าบ

ผ่านด้วยคนคราบบบ O02

ด้วยค้าบ  O10

Offline Frontier

• "DO the best & give the rest to the GOD"
  • ATT01/08
  • ขุนศึก 9 ทัพ
ยินดีกับนักล่าฝันทุกคนนะครับ O10
สอบผ่านเข้ามากันเยอะๆจะได้มาบินด้วยกัน E18
เป็นกำลังใจให้ครับ O02

Offline designbyarm

• ความพยายามทุกความพยายามอาจไม่นำซึ่งความสำเร็จ
  • นักรบ
  • **
  • แต่ทุกๆความสำเร็จเกิดจากความพยายาม!!
    • รับทำเว็บไซต์

Offline platuna

• ทหารเลว
  • *
สู้ๆครับ เจอกันวันสอบ apt  E37

Offline masterBB

• ทหารเลว
  • *
บอร์ดเงียบเหงามากคร๊าบบบบ สงสัยคงซุ่มเตรียมตัวกันอยู่ เป็นกำลังใจให้ทั้ง 402 คนในการสู้ศึกวันอังคารนี้นะครับ ส่วนผมได้แต่ภาวนาว่าปีหน้าจะเปิดอีกนะ  O19

Offline sodasado

• นักรบ
  • **
ออกแนวไหนบ้างคร้าบ เพิ่งกลับจากออฟชอร์! ไม่รู้จะต้องเตรียมอะไร อย่างไงด้วย สอบเสร็จก็เสียวไม่นาน รู้ผลเลย ขอให้ผ่านๆทุกคนทั้ง 402 เลยนะคร้าบ สาธุ ^^