Author Topic: กระทู้รอผลสอบสัมภาษณ์  (Read 9119 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline golfyATC

• นักรบ
  • **
จากสถิติที่ผ่านมา การบินไทยมักจะประกาศผล 1 วันก่อนกำหนดการจริง กำหนดการของรอบนี้คือวันที่ 24 นี้ ฉะนั้นผลอาจจะออกวันนี้แล้ว คาดว่าน่าจะเป็นช่วงบ่ายๆครับ

มารอลุ้นผลกันเถอะครับ  E07

Offline newpilot

• ทหารเลว
  • *
 SOC2  มา refresh page F5 เป็นเพื่อนครับ  SOC1

Offline Toddy

• ประชาชน
จากสถิติที่ผ่านมา การบินไทยมักจะประกาศผล 1 วันก่อนกำหนดการจริง กำหนดการของรอบนี้คือวันที่ 24 นี้ ฉะนั้นผลอาจจะออกวันนี้แล้ว คาดว่าน่าจะเป็นช่วงบ่ายๆครับ

มารอลุ้นผลกันเถอะครับ  E07

E18

Offline tdugdig

• ประชาชน

Offline tdugdig

• ประชาชน

Offline golfyATC

• นักรบ
  • **
ฝากคนที่เหลือทุกๆคนด้วยนะครับ ผมไม่ได้ไม่ไกลไปกว่านี้แล้ว  O21 ก็จะขออยู่เป็น ATC ที่ภูเก็ตละกันครับ ไงก็โชคดีนะครับ

Offline beechjet

• ประชาชน
ขอให้สู้ต่อไปนะครับ

Offline sodasado

• นักรบ
  • **
สู้ๆต่อไปครับ อีกนิดเดียว ขอให้ผ่านทั้ง 402 คนเลยนะคร้าบ สาธุ ^^