Author Topic: ตรวจร่างกายมีตรวจริดสีดวงมั้ยครับ  (Read 8133 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline eyeshield

• ทหารเลว
  • *
ตรวจร่างกายมีตรวจริดสีดวงมั้ยครับ ผมมีติ่งเนื้อคล้ายริดสีดวง แต่ว่าไปตรวจมาแล้วมันไม่ใช่อะครับ มองจากภายนอกไม่เห็น แต่ถ้าส่องกล้องจะเห็น อยากทราบว่าจะมีผลอะไรมั้ยอะครับ
ปล.ถ่ายอุจจาระไม่มีเลือดนะครับ

Offline MEE

• Co-Pilot TG
  • ขุนศึก 9 ทัพ
มีทั้งโดนและไม่โดนครับแล้วแต่หมอ ผมตรวจตอน TAA โดน แต่ตอน TG ไม่โดนครับ

http://www.saknid.com/index.php/topic,2960.0.html

Offline dimkotozawa

ผมเคยตรวจ 2 ครั้ง
TG2008      เจ้าหน้าที่ผู้ชายมีอายุหน่อย
TAA2011      หมอผู้ชายใส่แว่น

ยังไม่เคยโดนตรวจซักครั้งเลยครับ

TG2011 รอตรวจอยู่ ไม่รู้จะแจ๊คพ็อต หรือเปล่าครับ 555
เท่าที่ทราบคนที่โดนน่าจะโดนพี่เกี๋ยงตรวจนะครับ

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • Moderator
  • ราชาเทวะ
ตรวจร่างกายมีตรวจริดสีดวงมั้ยครับ ผมมีติ่งเนื้อคล้ายริดสีดวง แต่ว่าไปตรวจมาแล้วมันไม่ใช่อะครับ มองจากภายนอกไม่เห็น แต่ถ้าส่องกล้องจะเห็น อยากทราบว่าจะมีผลอะไรมั้ยอะครับ
ปล.ถ่ายอุจจาระไม่มีเลือดนะครับ

ไม่มีปัญหาครับ ไม่กระทบกับผลการผ่าน หรือตกครับ

Offline Wolf

ไม่มีปัญหาครับ ไม่กระทบกับผลการผ่าน หรือตกครับ
แปลว่าถึงจะมีก็ผ่านหรอครับ รวมไส้เลื่อนด้วยรึเปล่าครับ

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • Moderator
  • ราชาเทวะ
ไส้เลื่อนไม่ทราบอ่ะครับ

Offline eyeshield

• ทหารเลว
  • *
ขอบคุณมากครับ เพราะว่า พี่หมอเค้าบอกว่าซัก 2-3 อาทิตก็หายเอง แต่ถ้าจะให้หายทันทีต้องฉีดยา เข็มละหลายพัน  E22