Author Topic: เห็นกันรึยังครับประกาศที่หน้า facebook ของ TG Pilot Recruitment  (Read 8707 times)

0 Members and 2 Guests are viewing this topic.

Offline artikorn_w

• ประชาชน
คัดลอกมาให้อ่านกันนะครับ

TG Pilot Recruitment
จากการตรวจสอบพบว่า มีผู้สอบบางคนไม่ฟังคำแนะนำและไม่รอบคอบในการตรวจสอบที่นั่งของตนเองก่อนเข้าห้องสอบ
ผลคือนั่งที่นั่งผิด ทำให้การไล่เรียงลำดับคลาดเคลื่อน น่าเสียดายที่บุคคลเหล่านี้ต้องถูก disqualified ไปโดยปริยาย
และขอให้เป็นบทเรียนว่า การฟังคำแนะนำและทำตามเป็นเรื่องสำคัญมากและเป็นขั้นตอนแรกที่จะพิสูจน์ว่าคุณควรเป็นนักบินหรือไม่
อย่างไรก็ตาม ขอยืนยันว่าการตรวจสอบจะไม่ผิดพลาดและยังคงจะประกาศผลสอบตามกำหนดการเดิมค่ะ

มีใครนั่งพลาดไปบ้างหรือเปล่าครับ เสียดายแทน  E08

Offline ArcAz

• ทหารเลว
  • *
ผมรหัส 1651 แต่เลขที่นั่งสอบ 1581 ผมเลยนั่งสอบเลขที่ 1581 ถูกใช่มั้ยครับ?

ที่เสียวๆเพราะเลขที่นั่งสอบ 1651 เค้าไม่มาอ่ะครับ  O32

Offline pumpchiii

• ประชาชน
ผมรหัส 1651 แต่เลขที่นั่งสอบ 1581 ผมเลยนั่งสอบเลขที่ 1581 ถูกใช่มั้ยครับ?

ที่เสียวๆเพราะเลขที่นั่งสอบ 1651 เค้าไม่มาอ่ะครับ  O32

ถูกแล้วแหละค้าบบบ เพราะผมรหัส 1903 แต่เลขที่นั่งสอบคือ 1821
ที่นั่งทั้งหมดมี 1841 ถ้านั่งตามรหัส ผมก็ไม่มีที่นั่งอ่ะสิคับ ^^

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • Moderator
  • ราชาเทวะ
โอว งงดีแท้ ให้ไปสอบใหม่อาจนั่งผิดได้นะเนี่ย