Author Topic: มีใครรู้ไหมครัวว่าaptitude. ดูแยกแต่ละพาท หรือเอาคะแนนมารวมกันคราบบ  (Read 5326 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline huggy

• ประชาชน
บางพาททำได้เยอะ บางพาททำได้น้อย เลยกลัวอ่ะครับ ตื่นเต้นๆ

Offline kanawut

• ขุนศึก 9 ทัพ

Offline textmode

• นักรบ
  • **
ได้ยินจากกัปตันหน้าห้องสอบว่า ถ้าคะแนนไม่ต่างกันมาก ก็น่าจะคิดรวมอะครับ
แต่ถ้าต่างกันเกินไปอาจจะแยก
กัปตันเน้นคำว่า "น่าจะ" กับ "อาจจะ" ไว้อะครับ  สรุปก็คือรอลุ้นพรุ่งนี้ชัวร์กว่าครับ

อย่างผมก็พอทราบแล้วว่า อ่อนตรงไหน คิดว่าปีหน้าจะไม่พลาดแน่ครับ เหอๆ (แต่ก็อยากไปปีนี้เลยนะ เหอๆ) E47