Author Topic: TG ประกาศรายชื่อผู้เข้าสอบ+เลขที่นั่งแล้วน่ะครับ  (Read 42986 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline dimkotozawa

• ขุนศึก 9 ทัพ
ผมโซน F ครับ
สอบที่เดิมกับ TAA เลยครับ
เจอกันครับ
 SOC2

Offline giggs

• ทหารเลว
  • *

Offline textmode

• นักรบ
  • **
โว่ว มาแว้ว แว้ว แว้ว
ผมโซน D ครับ เจอกัน กัน กัน กัน กัน (ซ้อม echo ไว้)  E47

Offline Yukis

• Bangkok-CoPilot
  • นักรบ

Offline SPAXZ

• ทหารเลว
  • *
มีที่ไหนไปฝึก listening แบบก้องๆได้บ้างครับจะไปปรับตัวให้ชินหน่อย เด๊วจะสมหวังเหมือนแอร์เอเชียครับ  E47 E38 E53

Offline golf307

• FLY away
เยอะจิงๆเรย คับ  E39

เหมื่อนคัดเลือก the star ยังไงมะรู้

E37 ขอไห้ พี่ๆน้องๆในเวป ได้เป็น THE STAR ทุกคนนะครับ สูโว้ย E37

E30 E30 E30 E30 E30 E30 E30 E30

Offline grid

นั่งใกล้ๆที่เดิมตอนสอบแอร์เอเชียเลย แต่ จะไม่ซ้ำรอยเด็ดขาด!!!

Offline designbyarm

• ความพยายามทุกความพยายามอาจไม่นำซึ่งความสำเร็จ
  • นักรบ
  • **
  • แต่ทุกๆความสำเร็จเกิดจากความพยายาม!!
    • รับทำเว็บไซต์
ไม่ใช่ที่เดียวกับตอนสอบ airasia
มันคือที่นี่

สภาพภายในศูนย์ประชุม

credit : http://www.tuopenhouse2010.tu.ac.th/pic/openhouse/index.htm

ถ้าผิดพลาดขออภัยด้วยครับ
« Last Edit: 16 March 2011, 23:15:47 +07 by designbyarm »

Offline golfyATC

• นักรบ
  • **

Offline textmode

• นักรบ
  • **
ไม่ใช่ที่เดียวกับตอนสอบ airasia
มันคือที่นี่

สภาพภายในศูนย์ประชุม

credit : http://www.tuopenhouse2010.tu.ac.th/pic/openhouse/index.htm

ถ้าผิดพลาดขออภัยด้วยครับ

ตึกเดียวกันเลยครับ แต่คิดว่ามีหลายห้องอ่ะครับ น่าจะคนละห้องกันกับทีสอบแอร์เอเชีย

Offline MEE

• Co-Pilot TG
ตกลงมันตึกเดิมรึเปล่าครับ เพราะผมจำได้ว่ามันเลข 7 เหมือนเดิมนะครับ...ใครเด็กมธ.ช่วยยืนยันหน่อยครับ

ปล.1 Ref No. กับเลขที่นั่งสอบของหลายๆคนไม่ใช่เลขเดียวกันนะครับ (จริงๆต้องบอกว่าที่เลขตรงมีแค่ 2 คน) ระวังจะหลงกัน คงเพราะมีผู้สมัครบางคนไม่มารายงานตัว เลขมันเลยเลื่อน
ปล.2 ทั้ง Ref No. กับเลขที่นั่งสอบของผม ออกหวยงวดนี้ทั้งคู่เลยครับ  E08

ไม่รู้งวดวันที่ 26 นี้จะออกอะไรสิครับคุณ MEE แต่ก็ขอให้ทุกคนในนี้ผ่านหมดนะครับ รวมทั้งผมด้วย

Offline brokerake

• ประชาชน
303 Zone B ครับ แล้วเจอกันครับ

นักล่าฝันทั้งหลาย O11 O21

ตึกเดียวกันแหละครับ มันมีหลายห้องครับ วันที่สอบ TAA ก็มีสอบทนายครับ มีหน่วยงานราชการมาสัมนาด้วยครับ
สถานที่สอบช่างไกลจากบ้านผมเหลือเกินครับ ไปลำบาก
มีใครจะให้ผมติดรถไปบ้างป่าวครับ 555++

Offline MEE

คุณ dimkotozawa คงไม่ไกลเท่าผมหรอกครับ เพราะผมนั่งรถมาจากเชียงใหม่ครับ สอบรอบนึงก็ไปรอบนึง ตอนนี้แค่สอบนักบินอย่างเดียวก็ไปกลับ กทม-เชียงใหม่ 4 รอบแล้วครับ  O30 O30 O30

คุณ dimkotozawa คงไม่ไกลเท่าผมหรอกครับ เพราะผมนั่งรถมาจากเชียงใหม่ครับ สอบรอบนึงก็ไปรอบนึง ตอนนี้แค่สอบนักบินอย่างเดียวก็ไปกลับ กทม-เชียงใหม่ 4 รอบแล้วครับ  O30 O30 O30

มีน้องอีกคนก็มาจากเชียงใหม่ครับ ลองติดต่อกันดูนะครับ น้อง meen_onboard

ถ้าผ่านกันก็ไปฉลองที่ warm up ดีมะครับ วิ้วๆ

warm up มันอยู่ที่ไหนหรอครับ ใช่อย่างที่ผมคิดหรือเปล่าคับ  E06

Offline tlealone

• นักรบ
  • **
  • Catch the Dream
warm up มันอยู่ที่ไหนหรอครับ ใช่อย่างที่ผมคิดหรือเปล่าคับ  E06

จะมาฉลองที่ warm up เหรอครับ เดี๋ยวผมเอารถ 10 ล้อไปรับเลยครับ

Offline MEE

ขอให้ชาว saknid ผ่าน TG กันทุกท่านเลยนะครับ แล้วยังไงถ้าจะมาฉลองเชียงใหม่จริงเดี๋ยวผมเป็นเจ้าภาพเปิด Red เอง

ปล. แต่ผมต้องติดด้วยนะ ไม่งั้น อด 555+  O34

ใครมี BB แอ้ดมาหน่อยครับ 220E1CB7 หรือ whatsapp ก็ได้ 0819161104 กริตย์ นะครับ ไว้นัดติวกันก่อนสอบสักวัน
« Last Edit: 17 March 2011, 12:59:48 +07 by grid »

Offline meen_onboard

• ประชาชน

มีน้องอีกคนก็มาจากเชียงใหม่ครับ ลองติดต่อกันดูนะครับ น้อง meen_onboard

ถ้าผ่านกันก็ไปฉลองที่ warm up ดีมะครับ วิ้วๆ

อิอิ ได้เลยพี่  E47

ชาวเชียงใหม่ไปสอบเยอะเหมือนกันน่ะคับ อวยพรให้ว่าที่นักบินลูกข้าวนึ่ง+จิ้นส้ม ทุกคนให้สอบได้คับ :)

Offline giggs

• ทหารเลว
  • *

คิดถึงน้องซา กับ น้องแพน ที่ถนนเจริญราษฏร์ ครับ อิอิ

Offline MEE

สงสัยต้องจัดซายูริให้คุณ grid ซักดอก  O06

Offline MEE

ร้านอาหารครับ

จะพาไปกินตับ

ตับ ตับ ตับ

O34 O34 O34

ร้านอาหาร ผมชอบน้องแพน มากกว่าครับ เด็กเชียร์เบียร์ที่น้องซายูริไม่ง้อแขกเลย สงสัยแขกเยอะ จองโต๊ะไม่เคยได้เลย
น้องแพนก็คนน้อยมาก โต๊ะน่านั่งน่าลองครับ อ่อ ผมเคยเจอกัปตันการบินไทยคนนึงที่น้องซายูริด้วยแหละ พอดีผมเคยเห็นรูปกัปตันเขาใน facebook
ถูกทางแล้วผม ฮ่าๆๆ นักบินต้องรู้จักผ่อนคลายบ้างไรบ้าง จริงไหมครับ