Author Topic: หลังจากรับสมัครทางinternetแล้วอีกนานมั๊ยครับกว่าจะประกาศรายชื่อและเริ่มสอบภาคแรก  (Read 8185 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline KimZzz

• นักรบ
  • **
รบกวนขอ ตารางเวลาสอบSPของปีก่อนๆ อ้างอิงก็ได้ครับ

อยากทราบจริงๆเพราะจะได้แพลนตารางของตัวเองได้อ่ะครับ

ขอบคุณครับ

Offline Athrun

• ขุนศึก 9 ทัพ
อันแรกเป็นของ SP ปี 2008 นะครับ E25

ส่วนอันที่สองนี้เป็นของ SP ปี 2010 แต่ก็ถูกยกเลิกและเลื่อนออกไปเป็นที่เรียบร้อยแล้วครับ E08

หวังว่าจะใช้เป็นประโยชน์ต่อการวางแผนของคุณได้บ้างไม่มากก็น้อยนะครับ E18

SXY SXY SXY SXY

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • Moderator
  • ราชาเทวะ

เก่ากว่านี้ก็ยังมีอีกนะครับพี่ E47

มีตั้งแต่สมัยปี 2004 และ 2005 ปีเดียวกับที่พี่เป๋งสอบผ่านเลยนะครับ E25

เนื่องจากผมเป็นคนที่ชอบเก็บรวบรวมและจดจำข้อมูลต่างๆ ที่ตนเองสนใจไว้อย่างละเอียดเสมอครับ E37

มันเป็นเหมือนงานอดิเรกคลายเครียดอย่างนึงของตัวผมเลยครับ E18

สนุกดีครับ E06

SXY SXY SXY SXY

Offline kengleo

• นักรบ
  • **

Offline KimZzz

• นักรบ
  • **
ปีหน้านี่เห็นพี่ๆเค้าว่ากันว่าจะเลื่อนเข้ามาจากตุลาเป็นกลางๆปีนะครับ
อาจต้องรอตารางกลางๆปีอ่ะครับ

ให้แน่ใจถามพี่ๆวงในเอาดีกว่าครับ

ของปีหน้านี่นานไหมอ่ะคับ กว่าจะประกาศตารางไหม่

ขออนุญาตนำข่าวจากกระทู้ที่แล้วมาตอบให้ละกันนะครับ

http://www.saknid.com/index.php/topic,2627.msg20040.html#msg20040

คาดว่าจะประกาศอย่างเร็วสุดก็น่าจะประมาณเดือน ม.ค. ปีหน้าน่ะครับ

แต่ก็อย่างว่าน่ะครับ ทุกอย่างไม่มีอะไรแน่นอน สามารถเปลี่ยนแปลงได้

ต้องเตรียมตัวให้พร้อมไว้เสมอครับ

E37 E37 E37 E37