Author Topic: จะมีโอกาสได้เห็นอะไรแบบนี้บนเครื่องบินของการบินไทยบ้างไหมครับ?  (Read 6342 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Athrun

• ขุนศึก 9 ทัพ
สายการบินเมืองเบียร์ปลื้ม แอร์โฮสเตสเล่นปาหมอนกับผู้โดยสาร

http://www.youtube.com/watch?v=MYovlfv1mhI#

สำนักข่าวต่างประเทศรายงานเมื่อวันที่ 14 ส.ค. ว่า สายการบิน "ลุฟธันซ่า" ของเยอรมันได้แถลงชื่นชมเหตุการณ์เล่นสนุกระหว่างแอร์โฮสเตสกับเหล่าผู้โดยสาร จากกรณีแอร์โฮสเตสรายหนึ่งได้ร่วมเล่นสนุกปาหมอนใส่ผู้โดยสารที่ต่างปารุมปาหมอนเข้าใส่เธอ บนเที่ยวบินจากเมืองเทล อาวีฟ ของอิสราเอล ไปกรุงแฟรงค์เฟิร์ตของเยอรมัน ซึ่งมีการเปิดเผยแพร่ภาพเหตุการณ์ดังกล่าวทางเว็บไซต์ YouTube จากผู้โดยสารรายหนึ่งที่ได้บันทึกเหตุการณ์ดังกล่าวไว้ โดยโฆษกของ "ลุฟธันซ่า" บอกว่า นี่เป็นตัวอย่างว่าผู้โดยสารชั้นประหยัดสามารถเล่นสนุกกันได้ และเราพร้อมที่จะเสนอหมอนให้แก่ผู้โดยสารได้ปาเล่นกันบนชั้นประหยัด...

ปล. ถ้าผมปาหมอนใส่แอร์โฮสเตส(สาวๆ)ของ TG แบบนี้บ้าง E47

ผมจะโดนเค้าเดินมาตบหน้าซักฉาดสองฉาดหรือเปล่าครับ? E08

SXY SXY SXY SXY 

Offline Mew Helix

• นักรบ
  • **
แปลกดีนะครับ แต่ว่าจะมีผู้โดยสารบางคนไม่สนุกด้วยกับกิจกรรมนี้มั้ยน้ออ????  E06 E06

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • Moderator
  • ราชาเทวะ
นั่นดิ สนุกไงหว่า เอิ๊กๆ ฝรั่งมันคงชอบมั๊ง

อ่อ รู้และ มันไม่มีจอ PTV เลยไม่รู้จะทำอะไร สงสัยต่อไปอาจมีเกมเศรษฐี หรือ เอาขวดน้ำ ขึ้นไปเล่นตีหัวกัน

Offline Mew Helix

• นักรบ
  • **
ผมว่าปากันไปปากันมา อาจเกิดเหตุการณ์เหมือนบางสายการบินที่ผู้โดยสายชกกันบนเครื่องได้นะคับ  O30