Author Topic: อยากทราบเนื้อหาที่ใช้สอบ QP TG ในรอบ Group Test รอบแรกอะครับ  (Read 5371 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline QPTG

• ประชาชน
 O07
อยากทราบว่าในรอบแรกนี้ QP เขาสอบอะไรบ้างครับ
ที่ผมเข้าใจคือ  สอบภาษาอังกฤษ ความรู้ทั่วไป และความรู้เกี่ยวกับด้านการบิน
พี่ ๆ เพื่อน ๆ ท่านใดพอทราบรายละเอียดรบกวนแจ้งในกระทู้ด้วยนะคร้าบ
ถือว่าเป็นแนวทางให้แก้ผู้ที่สนในครับ
 ขอบคุณมากคร้าบ

Offline BP

• ประชาชน
ผมว่าเวลาที่เหลืออยู่ประมาณหนึ่งสัปดาห์ อ่านในJeppดีที่สุดครับ
จากประสบการณ์ที่เคยสอบมา

Offline QPTG

• ประชาชน