Author Topic: สนใจเรียนติวนักบินไหมครับ ผมไปลงเรียนไว้แล้วคนเขายังไม่พอ เลยยังไม่เปิดครับ  (Read 8706 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline grid

• ขุนศึก 9 ทัพ
029410700 ตรงท๊อปเกษตร ครับ เรียนวันเสาร์วันเดียว 0900-1200 ครับ 50 ชั่วโมง เลข ฟิสิกส์ จำไม่ได้ว่า อันไหน 30 หรือ 20 ชั่วโมงครับ แต่รวมแล้ว 50 ชั่วโมงครับ
ค่าเรียน 12000 บาท ครับ ^^

พอดีผมไปลงเรียนไว้เป็นเดือนแล้ว เขายังไม่เปิด เพราะคนลงเรียนไม่มาก ไม่รู้กี่คนแต่ไม่เยอะแน่นอนครับ ลงโทรไปนะครับ ^^

Offline cadet38

• God of Games
  • Co-Pilot TG
  • นักรบ
  • I love Doraemon.
ใช่ที่พี่ช้าง กับพี่บุญเลิศสอนหรือเปล่าครับ ถ้าใช่ ก็บอกว่าที่ได้มาจับคันบังคับ 747 ทุกวันนี้ พี่ทั้งสองก็เป็นส่วนหนึ่งจริง ๆ ขอบคุณครับพี่  O07

Offline oil_man

• ทหารเลว
  • *
ใช่ที่พี่ช้าง กับพี่บุญเลิศสอนหรือเปล่าครับ ถ้าใช่ ก็บอกว่าที่ได้มาจับคันบังคับ 747 ทุกวันนี้ พี่ทั้งสองก็เป็นส่วนหนึ่งจริง ๆ ขอบคุณครับพี่  O07
ผมก็ลงไว้กับพี่ทั้งสองคนครับ แต่ตอนนี้เค้าไม่สอนด้วยกันแล้วตอนปีที่แล้วที่ผมลงไว้ก็ยังเรียนไม่ครบคอร์ส เฮ้อเสียดายไม่รู้ว่าเค้าจะรับสอนต่อรึเปล่า เพราะตอนที่ผมไปสมัครกัน ปีก่อน การบินไทยไม่เปิดรับนักบินครับ รบกวนเจ้าของกระทู้ถามพี่ๆที่นั่นให้หน่อยนะครับ พี่ cadet38 พอจะมีชีทเก่าๆของพี่ทั้งสองคนบ้างมั้ยครับ

Offline cadet38

• God of Games
  • Co-Pilot TG
  • นักรบ
  • I love Doraemon.
ใช่ที่พี่ช้าง กับพี่บุญเลิศสอนหรือเปล่าครับ ถ้าใช่ ก็บอกว่าที่ได้มาจับคันบังคับ 747 ทุกวันนี้ พี่ทั้งสองก็เป็นส่วนหนึ่งจริง ๆ ขอบคุณครับพี่  O07
ผมก็ลงไว้กับพี่ทั้งสองคนครับ แต่ตอนนี้เค้าไม่สอนด้วยกันแล้วตอนปีที่แล้วที่ผมลงไว้ก็ยังเรียนไม่ครบคอร์ส เฮ้อเสียดายไม่รู้ว่าเค้าจะรับสอนต่อรึเปล่า เพราะตอนที่ผมไปสมัครกัน ปีก่อน การบินไทยไม่เปิดรับนักบินครับ รบกวนเจ้าของกระทู้ถามพี่ๆที่นั่นให้หน่อยนะครับ พี่ cadet38 พอจะมีชีทเก่าๆของพี่ทั้งสองคนบ้างมั้ยครับ

น้อง ๆ ไถไปตั้งแต่ หก เจ็ด ปีที่แล้วหมดแล้วครับ  E47

Offline oil_man

• ทหารเลว
  • *
ใช่ที่พี่ช้าง กับพี่บุญเลิศสอนหรือเปล่าครับ ถ้าใช่ ก็บอกว่าที่ได้มาจับคันบังคับ 747 ทุกวันนี้ พี่ทั้งสองก็เป็นส่วนหนึ่งจริง ๆ ขอบคุณครับพี่  O07

ตอนพี่เรียน ลงเรียนรอบแรกกับอาจารย์โจ้ด้วยรึเปล่าครับ

Offline KimZzz

• นักรบ
  • **