Author Topic: ปรกติแล้ว Economy Class มีโอกาสได้เห็นอะไรแบบนี้บ้างไหมครับ?  (Read 8764 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Athrun

• ขุนศึก 9 ทัพ

สวยจัง... O07

หรือว่าต้องเป็นพวก First Class หรือ Business Class เท่านั้นครับ  E08

ปล. ภาพจาก Boeing 777-300ER ของการบินไทยที่เพิ่งเช่าจากเจ็ต แอร์เวย์น่ะครับ E47

SXY SXY SXY SXY

Offline coconuthow

• ATT02/10
  • นักรบ
  • Whisper words of wisdom, let it be...
โอ้วววว มีงี้ด้วยเหรอครับเนี่ย อยากไปเห็นมั่ง สวยดีครับ

Offline Dexa

• Administrator
เครื่องเราเองหรือเนี่ย โอว ไม่เคยเห็น SXY

Offline grid

Offline pc14491

• ทหารเลว
  • *
เครื่องที่เช่า จาก Jet ใช่ไหมครับ B777-300er

ใช่ครับ First Class ของ 777-300er ที่เช่ามาครับ(พอดีมีโอกาสได้เข้าไปเยี่ยมชม ตอนขากลับจากนาริตะ เครื่องชื่อ เดชอุดม ครับ ^^ )

Offline paeng

• ทหารเลว
  • *
ไปบินมาแล้วค่ะตัว top ผู้โดยสาร happy มากมาก personal entertainment เล่นง่ายใช้งานสะดวกมากขึ้น ส่วนการทำงานจะว่าไปแล้วยังไม่ค่อยลงตัว เพราะอุปกรณ์ทุกอย่างและสถานที่เก็บ แตกต่างกันโดยสิ้นเชิง และ working routine ก็ต่างกันด้วยค่ะ ยังไงก็ตามผู้โดยสารมีความสุข สะดวกสบาย เท่านั้นก็พอค่ะ

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • Moderator
  • ราชาเทวะ
ไปบินมาแล้วค่ะตัว top ผู้โดยสาร happy มากมาก personal entertainment เล่นง่ายใช้งานสะดวกมากขึ้น ส่วนการทำงานจะว่าไปแล้วยังไม่ค่อยลงตัว เพราะอุปกรณ์ทุกอย่างและสถานที่เก็บ แตกต่างกันโดยสิ้นเชิง และ working routine ก็ต่างกันด้วยค่ะ ยังไงก็ตามผู้โดยสารมีความสุข สะดวกสบาย เท่านั้นก็พอค่ะ

ได้ยินแบบนี้ก็ดีใจไปด้วยครับ เย่ๆ E30 E30