Author Topic: ใครสอบปี2006บ้างครับ  (Read 4992 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline duckky

• ประชาชน
ใครสอบ sp ปี2006 แล้วตกโปรโดนแบน 3 ปีบ้างครับ แล้วดันไม่ได้สอบปีที่แล้ว แล้วดันอายุเกินกันอิกปีนี้ เอาแบบอายุเกินกันไม่ถึงปีอะครับ

Offline iceman10

• นักรบ
  • **
ใครสอบ sp ปี2006 แล้วตกโปรโดนแบน 3 ปีบ้างครับ แล้วดันไม่ได้สอบปีที่แล้ว แล้วดันอายุเกินกันอิกปีนี้ เอาแบบอายุเกินกันไม่ถึงปีอะครับ
แล้วตกลงว่าพอจะมีใครเข้าข่ายเดียวกับคุณ duckky บ้างรึเปล่าครับ อยากทราบ ถ้ามีช่วยตอบด้วยคร้าบ O07 O07 O07