Author Topic: ช่วงนี้เริ่มหมดมุข  (Read 8819 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • Moderator
  • ราชาเทวะ
ช่วยๆกันหากระทู้มาลงกันเยอะๆนะคับ
ช่วงนี้พี่บินเยอะเหลือเกิน มะค่อยมีเวลาหาข้อมูลมาฝากกันเรย

ใครมีเรื่องอะไรอยากอัพเดทเพื่อนๆก็เอามาลงเลยนะคับ
เว็บเราพื้นที่ไม่จำกัดนะคับ (แต่จำกัดขนาดไฟล์ ใหญ่เกินก็เกะกะเว็บน่ะ เลยไม่ให้โพสต์ มีไรแมะ E47)

ปล. สามารถโพสต์รูป เอาลิงค์วีดีโอมาแปะได้เลยนะคับ

Offline earthwormz

• ATT02/08
  • เสนาบดีผู้ยิ่งใหญ่
สงสัยพี่เป๋งต้องปิดเว็บแล้วหล่ะ ขาดรายได้ พวกผมก็เบสกันหมดแล้ว ฮ่าๆๆ โอ้ ไม่ๆๆๆๆ เด๋วต้องใช้ตอนย้ายไปตองเจ็ด กับ 330 กันอีก ปิดไม่ด้ายยยยย

As long as we are trained , we need it.

Offline tuaapache

• นักรบ
  • **
คุณ Durasail เป็นนักบินสายการบินอะไรครับ แล้วพอจะทราบมั้ยเมื่อไหร่จะเปิดสอบ

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • Moderator
  • ราชาเทวะ
คุณ Durasail เป็นนักบินสายการบินอะไรครับ แล้วพอจะทราบมั้ยเมื่อไหร่จะเปิดสอบ

การบินไทยคับ แต่ไม่ทราบคับว่าเมื่อไหร่เปิด เอิ๊กๆ
แต่เห็ฯกระทู้ข่าววงใน บอกว่าจะเปิดราวๆ ตุลา นี้ หนิคับ

ปล. ฝากถึงน้อง pumppump ลบ Message บ้างนะ มันเต็ม พี่ส่งไปบ่ได้น่อ

Offline SprinterGT

• ATT02/08
  • เสนาบดีผู้ยิ่งใหญ่
  • UniquePerformance Factory
ช่วงนี้พี่บินเยอะไม่มีเวลามาปั๊มกระทู้ป่าวววววว Mr Durasail ....... อ่ะล้อเล่นน......  E47

Offline oldjet

• ขุนศึก 9 ทัพ
ดีใจจังที่ได้ยินข่าวแบบนี้ว่าบินเยอะจนไม่มีเวลามาเปิดกระทู้...เขาเรียกน้ำขึ้นให้รีบตักนะครับมันเป็นช่วงทำเงินครับ E25 E25

Offline job_tolip

• นักรบ
  • **
เอ้า ฮิ้วววว

มาช่วยเติมมุข

Offline oldjet

• ขุนศึก 9 ทัพ
บินเครืองทันสมัยๆอย่าลืมเครื่องแมงกะแท้ละกัน E08 E08

Offline pumpump

• StudentPilot
  • นักรบ

การบินไทยคับ แต่ไม่ทราบคับว่าเมื่อไหร่เปิด เอิ๊กๆ
แต่เห็ฯกระทู้ข่าววงใน บอกว่าจะเปิดราวๆ ตุลา นี้ หนิคับ

ปล. ฝากถึงน้อง pumppump ลบ Message บ้างนะ มันเต็ม พี่ส่งไปบ่ได้น่อ

ลบแล้วคร้าบผม

ทำไมแค่ 5 ข้อความ มันเต็มเร็วจังอ่าครับ O08