Poll

THAI Cargo

ช่าย
4 (66.7%)
ไม่ช่าย
2 (33.3%)

Total Members Voted: 6

Author Topic: ลำนี้ของเราป่าวครับ?  (Read 8214 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline aeid THAI

• THAI CABIN CREW.
  • นักรบ
  • **
B777F THAI Cargo ลำนี้ของเราป่าวมีใครเคยเห็นบ้างยังครับ

ใครทราบละเอียดบอกต่อๆกันด้วยครับ

ขอบคุณครับผม

Offline Yukis

• Bangkok-CoPilot
  • นักรบ
ถ้าถามว่าของเราไหม ต้องตอบว่าไม่ใช่ครับ แต่ถ้าถามว่าบริหารโดยใครก็บริหารโดยการบินไทยครับ

เป็นเครื่องบินที่เช่ามาพร้อมนักบิน เพื่อนำมาบริการด้านการขนส่งสินค้าครับ O30

Offline GForce

• ATT01/08
  • เสนาบดีผู้ยิ่งใหญ่
รู้ได้ไงว่าไม่ใช่ พี่ aied THAI อาจจะมีหุ้นการบินไทยอยู่ก็ได้ครับ

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • ATT01/08
  • ราชาเทวะ
อืม ลายก็สวยดีนะคับ ผมว่าคนให้สีเค้าเลือกสีสวยดีอ่ะ ชมพู๊ ชมพู ตัดกันดีอ่า E30 E30

Offline meramera

• ประชาชน
cargo มี freighter แระเหรอ