Author Topic: เห็นเค้าว่าพวกนักบินจะควบคุมเจ้าสิ่งนี้ได้มากกว่า 2 นาที...จริงไหม?  (Read 14176 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Athrun

• ขุนศึก 9 ทัพ

Link --> http://members.iinet.net.au/~pontipak/redsquare.html

ผมอ่านจากเว็บบอร์ดแห่งนึงเห็นเค้าบอกว่าคนที่เป็นนักบินจะควบคุมกล่องสีแดงในเกมนี้ได้มากกว่า 2-3 นาที (นักบินรบหรือเปล่าเนี่ย)  O20

ผมทำได้แค่ 27 วินาทีเองง่ะครับ...จะได้เป็นนักบินกะเค้าไม๊หนอ  O23

แล้วพวกพี่ๆทำได้คนละกี่ชั่วโมง...เอ๊ย...กี่นาทีครับ  O30

SXY  SXY  SXY  SXY <--- ชอบจริงๆรูปนี้

Offline panyoy

• เสนาบดีผู้ยิ่งใหญ่
  • อากาเส ยนติอิทธิยา

Offline Topaz

• ATT02/08
  • หากหมูบินได้ดั่งนก หมูจะบินไปหาหมูน้อย
ผมเคยเล่นตอนสอบอะครับ ไม่เคยถึง30วิเลย เลยปลงว่ามันไม่เกี่ยวกับการสอบนี่หว่า E47

Offline grid

21.77 เองครับ เหอๆ จะรอดไหมเนี่ย ผมว่า ปัจจัยเสริมอยู่ที่เมาส์กับคอมด้วยนะครับ หุหุ

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • Moderator
  • ราชาเทวะ
2 นาที จิ๊บๆ (ถ้ามันไม่เร็วขึ้นนะ)

เอิ๊กๆ สูงสุดได้ 18 วิเองอ่ะ ส่วนใหญ่ 11-15 วิ อ่า O22 ยากมากมาย
ปวดตาเลย - นักบิน 301-

Offline grid

หัวมุมบนด้านซ้าย หลังจากเริ่มสามารถไปหลบซ่อนได้อย่างน้อยๆ 8 วินาทีโดยไม่ต้องขยับเลยครับ จากนั้นก็หลบสี่เหลี่ยมสองอันมาด้านล่าง แล้วก็หลบไปตรงกลางเลย แล้วก็ลงล่าง ขึ้นบน ไปทางไหนต่อ ผมจำไม่ได้ละครับ อิอิ O34

Offline SprinterGT

• ATT02/08
  • เสนาบดีผู้ยิ่งใหญ่
  • UniquePerformance Factory
นั่งดูดีๆ ช่วยได้  อย่างต่ำมี 20 วิล่ะครับ.. E11 
มีช่วงนึงนั่งเล่นกันจัง ตอนครูสอนเนี่ยะ..

Offline iceman10

• นักรบ
  • **
นั่งดูดีๆ ช่วยได้  อย่างต่ำมี 20 วิล่ะครับ.. E11 
มีช่วงนึงนั่งเล่นกันจัง ตอนครูสอนเนี่ยะ..
เล่นมาตั้งหลายครั้ง ไม่เคยได้นานกว่า 15 วิเลยครับ จนกระทั่ง....วันนี้สามารถเล่นได้ 20.78 แย้ว  O22