Author Topic: แนะนำด้วยค่ะ  (Read 9823 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline zazakok

• ประชาชน
พี่ๆช่วยแนะนำหน่อยว่า
วิทยาศาสตร์การบิน
สถาบันเทคโนโลยีการบิน มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลตะวันออก

ดีไหมค่ะ
รบกวนด้วยนะค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ

Offline ViNcEnT

• ATT01/08
  • เสนาบดีผู้ยิ่งใหญ่
รู้จักแต่สถาบันการบินพลเรือนอ่า

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • Moderator
  • ราชาเทวะ
ว๊า ไม่ทราบเลยอ่ะคับ มีศิษย์เก่า ศิษย์ปัจจุบันในมหาลัยให้ลองเดินเข้าไปถามไหมอ่ะคับ
ลุยเข้าไปเลยคับ ข้อมูลตรงดี

Offline oldjet

• ขุนศึก 9 ทัพ
ที่ไหนก้อดีหมดละครับ..ขึ้นอยู่กับว่าน้องจะเรียนไปเพื่ออะไร...ทีหลังต้องบอกความต้องการหรือจุดมุ่งหมายหรือความมุ่งหวังที่คิดไว้หลังจากจบ จะได้ให้ข้อมูลถูก ไม่งั้นก็จะไม่รู้จะแนะนำอะไร O12 O12

Offline Zeus

• ATT01/08
  • เสนาบดีผู้ยิ่งใหญ่
บอกตรงๆว่าไม่รู้จักเลย ไม่เคยได้ยินชื่อด้วย
ที่คุณzazaมาถามนี่คือจะไปเรียนเองรึเปล่า แล้วเหตุผลที่คิดจะไปเรียนคือ??  ถ้าจบมาแล้ววางแผนยังไงบ้าง??
แล้้วมีข้อมูลไรมั่งลองเอามาแชร์กันก่อนก็ได้เผื่อจะๆได้ให้คำแนะนำถูก

เงียบไปเลยหรือว่างอลเพราะถูกว่า O01 O01

• ประชาชน
สวัสดีค่ะ
ไม่ได้งอลค่ะพี่
ขอโทษค่ะที่ให้ข้อมูลไม่ชัดเจน จะปรับปรุงค่ะ
คือว่าสอบติดที่สถาบันแห่งนั้น
เลยอยากจะลองถามพวกพี่พี่ดูเห็นว่าพี่พี่มีประสบการณ์เยอะกว่าค่ะ

อยากทำงานเกี่ยวกับการบินค่ะพี่จะบนดินหรือบนฟ้าไม่เกี่ยง

ป.ล. ขอโทษค่ะที่ไม่ได้มาดูพอดีคอมติดไวรัสขั้นรุนแรงค่ะ และก็ใกล้จบแล้วด้วย มีทั้งงานและสอบ และอ่าน อ่าน อ่านค่ะ

ขอบคุณพี่พี่ทุกคนที่ให้คำตอบค่ะ

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • Moderator
  • ราชาเทวะ
คับ

แล้วตกลงเลือกเรียนที่นี่มะ เรียนแล้วดีไม่ดียังไงมาบอกด้วยน้า O07

• ประชาชน
สวัสดีค่ะพี่ๆ

สรุปหนูเลือกแม่ฟ้าหลวงค่ะ คณะบริหารการบิน

ขอบคูรพี่ๆที่ช่วยแนะนำอีกครั้งค่ะ

คิดถูกแล้วครับ...เลือกเรียนที่เราชอบ ดีกว่าเลือกเรียนตามเพื่อนชอบ