Author Topic: อวรพรปีใหม่ 2553  (Read 7418 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline oldjet

• ขุนศึก 9 ทัพ
เนื่องในโอกาสที่จะเริ่มวันขึ้นปีใหม่ 2553 ที่จะมาถึงนี้ผมขออนุญาตเปิดกระทู้อวยพรปีใหม่ให้กับสมาชิกทุกท่านของ Saknid.com มีความสุขสมหวัง คิดสิ่งใดก้อขอให้ได้สิ่งนั้น ปราศจากภัยอันตรายและอุบัติเหตุทั้งปวง และขอให้แก่ตายนะครับไม่ใช่ตายเพระอุบัติเหตุครับ
 E18 E18

Offline Frontier

• "DO the best & give the rest to the GOD"
  • ATT01/08
ขอให้ทุกคนที่เล่นบอร์ดนี้ ประสบความสุขความเจริญ เติบโตในการงานการศึกษาตลอดปีตลอดไปนะครับ  O29

Offline Athrun

ไม่มีใครอวยพรให้ปี 2553 การบินไทยเปิดสอบ Student Pilot หน่อยหรอครับ  E08

jason

• Guest
ไม่มีใครอวยพรให้ปี 2553 การบินไทยเปิดสอบ Student Pilot หน่อยหรอครับ  E08

ผมขออวยพรเลยละกันครับ แต่จะอวยพรว่าอะไรดี

O19

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • Moderator
  • ราชาเทวะ
พวกนี้นี่ เค้าต้องอาราธนาคุณพระศรีรัตนตรัยมาอวยพรกันเฟ้ย เราไม่ได้แก่กันขนาดน้าน
(เคยเขียนให้คนอื่น แล้วเขียนว่า ขออาราธนาคุณพระศรีรัตนศาสดารามอ่ะ เอิ๊กๆ ยกมาทั้งวัดเลย E47)

ก็ Happy New Year กันทุกคนนะคร้าบ

ปี 2009 ที่ผ่านมา เคยคิดจะหา พนง Outsource มาจัดหาบทความที่เกี่ยวข้องกับการบินมาโพสต์อ่ะ แต่ด้วยความขาดแคลนทุนทรัพย์ เลยล้มเลิกโครงการไป O21
ใครอยากทำบุญ อุทิศตน อยากให้เพื่อนๆพี่ๆน้องได้อัพเดทข่าวสารวงการ ก็โพสต์ข้อมูลกันได้เลยนะครับ  จักขอบพระคุณเป็นอย่างยิ่งคร้าบ  O07

ปล. ก๊อป มาจากไหน ก็เขียน Reference ไว้ด้วยนะครับ ให้เกียรติเจ้าของบทความเขาน่ะ ถ้าแปลมาจากเว็บเมืองนอกก็ดีไปอีกแบบนะ เราจะได้เป็นต้นทางให้กับวงการ ไม่งั้นมีแต่ Reference เต็มไปหมด

Offline job_tolip

• นักรบ
  • **