Author Topic: CD ของ Dr.Jack หาไดที่ไหนบ้าง  (Read 17270 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline zazakok

• ประชาชน
พอดีทราบข้อมูลมาว่า Dr.Jack ได้รวบรวมข้อมูลดีๆเกี่ยวกับการบินไว้มากมาย

แต่ไม่ทราบว่าจะหาได้จากไหน

เคยเข้าไปโหลดแล้ว โหลดได้แต่เปิดไม่ติด

ไม่ทราบว่าพอจะมีที่ไหนอีกไหมค่ะ

ช่วยแนะนำได้ไหมค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

Offline earthwormz

• ATT02/08
  • เสนาบดีผู้ยิ่งใหญ่
เด๋วรอพี่หมอแจ๊คแกมาตอบเองเลยดีกว่ามั้ย ไม่รู้ว่าเด๋วนี้พี่แจ๊คยังเข้ามาเล่นบ่อยๆ อยู่รึเปล่าน้าาา  E47

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • Moderator
  • ราชาเทวะ
ข้อมูลดีๆเรื่องการบินมีเยอะมากมายคับ คงไม่ปฏิเสธคับว่าข้อมูลใน CD มีประโยชน์จริงๆ
แต่มันเยอะมากเกินไปหรือเปล่าอันนี้ไม่แน่ใจนะคับ

น้อง zazaาok ต้องการเอาไปทำอะไรต่อไปล่ะคับ จะได้แนะนำถูก

Offline zazakok

• ประชาชน
อยากเอาไปศึกษาข้อมูลเพิ่มเติมค่ะ

อยากรู้อะไรเยอะๆค่ะ

Offline job_tolip

• นักรบ
  • **
ผมมี เอาป่ะครับ....

มันเป็นCDอาถรรย์ คนที่ได้ไปต้องส่งต่อ อิอิ...

Offline teejaypilot

• NokAir-CoPilot
  • นักรบ

มันเป็นCDอาถรรย์ คนที่ได้ไปต้องส่งต่อ อิอิ...

ผมอยากได้ครับ จะเตรียมตัวสอบ ที่อยู่ส่งให้ทาง PM นะครับ
แซงคิวคุณ zazakok หรือเปล่าอ่ะครับ ผมเอาต่อคุณ zazakok ก็ได้นะครับ

Offline karn

• ทหารเลว
  • *

ผมอยากได้ครับ จะเตรียมตัวสอบ ที่อยู่ส่งให้ทาง PM นะครับ
แซงคิวคุณ zazakok หรือเปล่าอ่ะครับ ผมเอาต่อคุณ zazakok ก็ได้นะครับ

งั้นผมขอต่อคุณ yahfiun นะครับ ถ้าได้รับแล้วบอกด้วยนะครับ จะได้ส่ง PM ที่อยู่ให้ครับ
ขอบคุณครับ

• นักรบ

งั้นผมขอต่อคุณ yahfiun นะครับ ถ้าได้รับแล้วบอกด้วยนะครับ จะได้ส่ง PM ที่อยู่ให้ครับ
ขอบคุณครับ

ได้ครับ เด๋วได้ CD แล้วจะบอกต่อนะคร๊าบบบบบ

• นักรบ
  • **
ใจเย็นกันหน่อยเน่อ....

พอดีว่าnotebook ไม่มีDVD writer

เดี๊ยวขอหาเครื่องไรท์ให้ได้ก่อนนะครับ

หรือว่าใครจะยกnotebook มาไรท์เองเลยก็ไม่ว่ากันนะครับ.

job_kmitnb@hotmail.com

ใครจะเอาเครื่องมาไรท์เองส่งเมล์มาบอกก่อนนะครับ...จะได้เตรียมแผ่นไว้

• นักรบ
ใจเย็นกันหน่อยเน่อ....

พอดีว่าnotebook ไม่มีDVD writer

เดี๊ยวขอหาเครื่องไรท์ให้ได้ก่อนนะครับ

หรือว่าใครจะยกnotebook มาไรท์เองเลยก็ไม่ว่ากันนะครับ.

job_kmitnb@hotmail.com

ใครจะเอาเครื่องมาไรท์เองส่งเมล์มาบอกก่อนนะครับ...จะได้เตรียมแผ่นไว้

มีวี่แววบ้างหรือยังครับท่าน พอดีอยู่ไกลง่ะ ไม่งั้นไปรับกะมือแว้ววววว O21

Offline PungPond PP

• ทหารเลว
  • *
  • ทำในสิ่งที่ชอบคือ_อิสระ รักในสิ่งที่ทำคือ_ความสุข
และแล้ว CD นี้(อาถรรพ์) ก็ออกอาละวาดอีกแล้ว

อิอิอิ   E18

Offline earthwormz

• ATT02/08
  • เสนาบดีผู้ยิ่งใหญ่
คือจาบอกว่า ถ้าจะเอาซีดีนี้ไปเพื่อเตรียมตัวสอบนักบินเนี่ยยย เอ่อ เท่าที่รู้นักบินส่วนมากที่นี่เค้าก็ไม่ได้ดูอะไรมากมายขนาดนั้นนะ การสอบนักบินคือเค้าสอบว่าเราพร้อมจะมาเรียนเกี่ยวกับการบินรึเปล่า ไม่จำเป็นว่าเราต้องรู้เรื่องเครื่องบิน การบินไรมากมายนะครับ เค้าสอบเพื่อเอาเราไปเป็น "นักเรียนการบิน" ยังไม่ได้เอาเราไปเป็นนักบินนะจ๊ะ อย่าซีเรียสมีก็ดี ไม่มีก็ไม่เป็นไร

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • Moderator
  • ราชาเทวะ
คือจาบอกว่า ถ้าจะเอาซีดีนี้ไปเพื่อเตรียมตัวสอบนักบินเนี่ยยย เอ่อ เท่าที่รู้นักบินส่วนมากที่นี่เค้าก็ไม่ได้ดูอะไรมากมายขนาดนั้นนะ การสอบนักบินคือเค้าสอบว่าเราพร้อมจะมาเรียนเกี่ยวกับการบินรึเปล่า ไม่จำเป็นว่าเราต้องรู้เรื่องเครื่องบิน การบินไรมากมายนะครับ เค้าสอบเพื่อเอาเราไปเป็น "นักเรียนการบิน" ยังไม่ได้เอาเราไปเป็นนักบินนะจ๊ะ อย่าซีเรียสมีก็ดี ไม่มีก็ไม่เป็นไร

เห็นด้วย CD นี้นอกจากจะอาถรรพ์ที่ว่าได้ไปต้องส่งต่อแล้ว
ยังอาถรรพ์อีกว่า คนที่สอบได้รุ่นผม ตอนที่สอบได้น่ะ รู้สึกจะไม่มีใครได้ดู CD นี้นะ หึๆ
(ใครเคยได้มาในครอบครอง มาบอกด้วย จะได้บอกว่าไม่อาถรรพ์ เอิ๊กๆ)
ส่งกันนัก ส่งกันนัก เดี๊ยะ  O34

• นักรบ
  • **
ปล.ส่งให้คุณ yahfiun ไปแล้วนะครับ หมดเวรหมดกรรมกันที เฮ่อ!! O30

• นักรบ
ตอนนี้ไปอยู่ในความดูแลของคุณ karn แล้วครับ
ขอบคุณ คุณจ๊อบนะครับ

ขอบคุณพี่ๆ ทุกคนที่เตือนสตินะครับ อย่างน้อยก็ทำให้ไม่ย่ามใจว่ามีของดีอยู่กับตัว แล้วไม่ขวนขวาย ไม่พยายาม
อะไรที่เป็นแนวทางได้จะนำไปใช้ให้เต็มที่ อะไรที่ยังไม่ค่อยจำเป็นก็พักไว้ก่อน
สัญญาว่าจะมีสติ และความตั้งใจครับ

ขอบคุณพี่ๆอีกครั้งครับ

Offline Yukis

• Bangkok-CoPilot
  • นักรบ
ขออณุญาต ขุด ผมได้มาราวๆ 3ปีแล้วครับ ทำพียงอย่างเดียวคือ ทดสอบ IQ  O36

Offline siamkool

• ประชาชน
สวัสดีครับ พี่ๆครับ ผมเป็นคนนึงที่สนใจจะสอบ SP อยู่เหมือนกันไม่ทราบว่า CD ชุดนี้จะโหลดได้จากที่ไหน หรือจะติดขอข้อมูลจากท่านใดได้บ้างครับ

ขอขอบพระคุณล่วงหน้าครับ  O07
Rom