Author Topic: พวกพี่ ๆ ต้องเข้าสำนักงานใหญ่ทุกวันหรือป่าวครับ  (Read 6749 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Laongfong

• ประชาชน
อยากสอบถามว่า ถ้าวันไหนไม่มีบิน ต้องเข้าไปทำงานที่สำนักงานใหญ่ไหมอ่าครับ แล้วเดือนนึง มีบินประมาณกี่วัน ต้องเข้าสำนักงานประมาณ

กี่วันหรอครับ   O35

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • Moderator
  • ราชาเทวะ
ไม่ต้องเข้าคร้าบ ไม่มีมบินก็พักผ่อนไปก่อนครับ
เดือนหนึ่ีงก็บินราวๆ 12-20 วันครับ แล้วแต่
แต่ถ้าบินน้อย ก็อาจโดนเรียกให้ไปช่วยงาน หรือประชุมอะไรต่างๆได้
หรือกลับกัน ถ้าเราโดนเรียกให้ทำอะไรเพิ่มเติม ก็จะมีบินน้อยตามไปด้วย

ซึ่งปกติตัวเลขวันบินที่น้อยกว่า 12 วัน ถือได้ว่าน้อยมากๆครับ อาจเป็นกรณีมีประชุม มีเรียนเพิ่มเติม เป็นต้น

Offline Laongfong

• ประชาชน
ไม่ต้องเข้าคร้าบ ไม่มีมบินก็พักผ่อนไปก่อนครับ
เดือนหนึ่ีงก็บินราวๆ 12-20 วันครับ แล้วแต่
แต่ถ้าบินน้อย ก็อาจโดนเรียกให้ไปช่วยงาน หรือประชุมอะไรต่างๆได้
หรือกลับกัน ถ้าเราโดนเรียกให้ทำอะไรเพิ่มเติม ก็จะมีบินน้อยตามไปด้วย

ซึ่งปกติตัวเลขวันบินที่น้อยกว่า 12 วัน ถือได้ว่าน้อยมากๆครับ อาจเป็นกรณีมีประชุม มีเรียนเพิ่มเติม เป็นต้น

อ่อครับ ขอบคุณครับ  E25