Author Topic: ยังไม่ได้รับ E-mail ยืนยัน ประกาศผู้มีสิทธิ์สอบข้อเขียน SP Bangkok airways 2016 ครับ  (Read 7197 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline friendorus

• ประชาชน
รบกวนสอบถามครับ เพื่อนๆ ได้รับ e-mail แจ้งกันรึยังครับ ถ้าได้แล้ว ได้ตั้งแต่เมื่อไหร่ครับ

ผมยังไม่ได้รับเลย เห็นกำหนดการเป็น 2-8 ธันวาคม

วันนี้ผมลองโทรไปสอบถาม HR พอดีพี่ที่รับ ผิดชอบเรื่อง SP ไม่อยู่ ทางนั้นแจ้งว่า น่าจะส่งภายในวันนี้ ให้รออีกวัน

เลยอยากสอบถามเพื่อนๆ ว่าได้รับไหมอะครับ

แอบเป็นกังวลเหมือนกันครับ

ปล.ผมตรวจเอกสารผ่านเรียบร้อย ชำระเงินแล้วในวันที่ 26 พ.ย. เลยคิดว่าไม่น่าจะมีอะไรผิดพลาดครับ

Offline red_engine

• ประชาชน
ผมโอนเงินวันที่ 27 ก็ยังไม่ได้เลยครับ ตรวจทุกอย่างเสร็จเรียบร้อยเเล้ว

Offline kidvoy

• ประชาชน

Offline Maverick231

• ทหารเลว
  • *
ผมก็ยังไม่ได้เช่นกันครับ ไม่ทราบว่าหลังจากไปชำระเงินที่ธนาคารต้องทำอะไรต่อหรือเปล่าครับ

Offline pimasuta

• ประชาชน
ทางสายการบินประกาศผ่านทางเฟซบุ๊คว่าส่งอีเมลแล้ว แต่ผมยังไม่ได้รับเลยอะครับ มีใครได้รับบ้าง

Offline red_engine

• ประชาชน
สำหรับคนที่ยังไม่ได้รับเมลล์นะครับ

หากท่านใดที่ไม่ได้รับเมลล์ ‪#‎แต่มีเอกสารแจ้งชำระค่าสอบที่แจกให้ในวันยื่นเอกสาร‬ 24-25 พ.ย. ขอให้นำหลักฐานนั้นมาแสดงต่อเจ้าหน้าที่หน้าห้องสอบด้วยนะคะ
(แต่ถ้าไม่มีทั้งเมลล์และเอกสารแจ้งชำระไม่ต้องเสียใจนะคะ รอบหน้ายังมีคะ)
ส่วนหลักฐานแสดงก่อนสอบมีดังนี้
1 บัตรประชาชน ตัวจริงและสำเนา 1 ชุด
2 หลักฐานการชำระค่าสอบ 450 บาท แสดงผลภายในวันที่ 24-28 พ.ย. 2558
3 เอกสารใบแจ้งชำระที่แจกให้ในวันยื่นเอกสาร
‪#‎ขอสงวนสิทธิ์การสอบหากผู้สมัครไม่มีหลักฐานเหล่านี้คะ‬

เอามาจากเฟส

Offline kidvoy

• ประชาชน