Author Topic: เศรษฐกิจ อุตสาหกรรมการบิน  (Read 4101 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline honestart

• นักรบ
  • **
อยากทราบ opinion ของพี่ๆเพื่อนๆดูครับ ว่า ณ ตอนนี้ พี่ๆคิดว่าเศรษฐกิจอุตสาหกรรมการบินรวมถึงตลาดนักบินกำลังเฟื่องฟู หรือไม่ครับ แล้วอีก3-4ปีข้างหน้าอัตราการว่างงานของนักบินจบใหม่จะมีโอกาสลดลงหรือความเสี่ยงตกงานมากน้อยขนาดไหนครับ เศรษฐกิจอุตสาหกรรมการบินจะไปในทิศทางไหนครับ
                                                                                             ขอบคุณครับ