Author Topic: แจ้งผู้ผ่านรอบเวชศาสตร์บางกอกแอร์  (Read 5444 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Hades1989

• Bangkok-CoPilot
  • นักรบ
  • Fly High to my dreamed Sky
ทาง PG ได้ส่งเมล์แจ้งให้ผู้ที่ผ่านรอบเวชศาสตร์ ใหเข้าไปตรวจสิ่งเสพติดที่สถาบันเวชศาสตร์การบินเวลา 9โมง วันที่ 2พ.ค. และทำการฟังเงื่อนไขธนาคารในเวลา 13.00 วันเดียวกัน ที่สำนักงานใหญ่บางกอก หากใครยังไม่ได้รับเม์ให้ลอง check ใน junk นะครับ

ปล ไม่ต้องงดอาหารนะครับ แค่ตรวจปัสสาววะเฉยๆ

แล้วเจอกันพรุ่งนี้นะครับทุกๆท่าน โชคดีคร้าบ      E30