Author Topic: ข้อมูลใหม่การประกาศผล SP PG  (Read 6311 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Hades1989

• Bangkok-CoPilot
  • นักรบ
  • Fly High to my dreamed Sky
ข่าวใหม่ PG มาแล้วครับ ผมโทรไปถาม HR มาว่าผลสอบจะออกวันไหน เค้าบอกว่าสิ้นเดือนนี้ครับ ผมก็เลยถามว่าไม่เลยไปเดือน พ.ค. ชัวๆ ใช่มั้ยครับ เค้าว่า ไม่แน่นอน ให้รอแจ้งทาง E-mail เอา  E30 ถ้าใครมีความสามรถเค้นคอเอาวันที่ได้ ช่วยแจ้งมาในนี้ทีนะครับ ม่ะอยากนั่งรีเฟรชเมล์ถี่ๆเหมือนรอบแรก เครียดมั่ก  O22

Offline kanawut

• ขุนศึก 9 ทัพ
ไม่แน่นอนนี่แปลว่าอะไรครับ not sure หรือ certainly not ครับ???  O30

Offline Hades1989

• Bangkok-CoPilot
  • นักรบ
  • Fly High to my dreamed Sky

Offline TC_Pilot

• ประชาชน
ผมได้รับเมลตอบกลับแล้วครับเมื่อประมาณครึ่งชั่วโมงที่แล้วสู้ๆนะครับ