Author Topic: หนังสือ Aero Space และ TAKE OFF ......  (Read 8550 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Eak Ekachai

• ทหารเลว
  • *
มีเพื่อนคนไหนสังเกตุบ้างไหมครับ ว่าหนังสือทั้งสองเล่มนี้หายไปจากแผงหนังสือ พอดีผมไปหลายๆร้านไม่เคยเห็นเลยครับ
หรือว่าจะเลิกทำไปเเล้วครับ ถ้าเป็นเเบบนั้นจริงๆก็น่าเสียดายครับ.... เพื่อนพอทราบบ้างไหมครับ O35 O35 O35

Offline golf307

• FLY away
  • ขุนศึก 9 ทัพ
หายไปไหนไม่ทราบ 4เดือนแล้ว

Offline Eak Ekachai

• ทหารเลว
  • *
มีใครในนี้ชอบ "อ่านฟรี" เเล้ว "ไม่จ่ายไม่ซื้อบ้าง" ยอมรับมาซะดี O01 O01 O01

Offline Zephur

• ทหารเลว
  • *
เลิกทำไปหมดแล้วครับ ตอนนี้มี Wings Magazine มาแทน

Offline chanavorn

• ทหารเลว
  • *
Aerospace หยุดการพิมพ์และจำหน่ายไปหลายเดือนแล้วครับ

Offline royalskyaviation

• ทหารเลว
  • *
Take off เปลี่ยนเป็น Wings Magazine แล้วนะคะ ^^