Author Topic: ข้อมูลการประกาศผล SP ของ PG ครับ  (Read 5489 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Hades1989

• Bangkok-CoPilot
  • นักรบ
  • Fly High to my dreamed Sky
ประกาศ!! SP PG รอบเวชศาสตร์ประกาศผลหลังสงกรานต์นะครับ แต่จะวันที่เท่าไร ทาง HR เค้าบอกให้โทรเข้าไปสอบถามอีกที เนื่องจากขณะนี้ เจ้าหน้าที่กำลังประมวลผลข้อมูลกันอยู่ครับผม

เคร่งเครียดกันต่อไปครับพี่น้อง อิอิ  - สอบนักบิน 306- O23

Offline Pure

• StudentPilot
  • ประชาชน
เป็นอีกคนนึงที่ประสบชะตากรรมเดียวกัน  - สอบนักบิน 306-

รอกันต่อไปสินะเรา  - นักบิน 305-

Offline koki

• ประชาชน
มีใครทราบความคืบหน้าล้างครับ.      ผู้รู้ได้โปรดแจ้งให้ทราบทีครับ. ขอบคุณครับ