Author Topic: มีใครกรอกStep1เสร็จแล้วมันขึ้นแบบนี้บ้างครับ  (Read 11337 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Zephur

• ทหารเลว
  • *
มันขึ้นว่า
**Please specify the following field(s)**
-Please verify Date of birth. Eligible candidates must be born on 1 October 83 onward.
ทั้งๆที่ผมกรอกวันเกิดไปแล้ววันที่ 24 march 1990
มีใครเป็นแบบผมมั้ยครับ O07

Offline textmode

• นักรบ
  • **
ต้องใช้ IE ครับ เพราะถ้าใช้ตัวอื่น มันจะไม่คำนวณวันเวลาให้ เลยเกิดเออเร่อดังกล่าวครับ

• ทหารเลว
  • *
ลองใช้IEก็ยังเป็นเหมือนเดิมครับ  - นักบิน 309-

Offline innyfg

• ประชาชน
ผมกรอกครบ พอกดส่งมัน เอ๋อ สอบรอบแล้ว T_T

Offline napat1986

• ทหารเลว
  • *
บัตรประชาชนผมหมดอายุ ปี 2020 อะครับ มันมีให้เลิอกแค่ 2018 อะครับ สอบถามใครได้บ้างครับ

Offline daydreamer

• ประชาชน
ของผมกรอกไปเรื่อยๆแล้ว พอกด confirm มันขึ้น error น่ะครับ

ไม่ทราบว่าต้องสมัครใหม่ หรือ แก้ไขข้อมูลตรงไหนได้บ้างครับ

Offline innyfg

• ประชาชน
จนปัจจุบันผมกด CONFIRM แล้วยังคงไม่ได้อยู่ ใครสมัครได้แล้วบ้างครับ

แอบเซ็ง กรอก ไปสี่รอบละ ไม่ใช่น้อยๆเลย O08

Offline Neutrophil

• ประชาชน
เห็นใน fanpage "TG Pilot Recruitment" admin แจ้งว่ากำลังแก้ปัญหาอยู่ครับ หากสมัครไม่ได้ ให้ลองใหม่หลังเที่ยงวันจันทร์ครับ

Offline Master

• ประชาชน

Offline mrpassage69

• นักรบ
  • **
ตรงช่อง Other interests ใส่กันยังไงอ่าครับ

Offline Neutrophil

• ประชาชน

ใช้ Windows 8 ซึ่งเป็น IE10 ก็ไม่ได้ครับ ลองหลายรอบแล้ว ค้างอยู่ step 3 ตลอดเลย สงสัยต้องยืมเครื่องเพื่อนแล้วล่ะครับ
 O01 O08

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • Moderator
  • ราชาเทวะ
ใจเย็นๆกันน้าคร้าบ  E18
สมัยก่อน (6-7 ปี ที่แล้ว แก่แฮะ 55) ให้กรอกมือ แล้วไปกรอกคอมที่ สนง ใหญ่ ก็สะดวกดีนะ ไม่มีเออเร่อเลย เอิ๊กๆ

Offline TK

• StudentPilot
  • นักรบ
ปีนี้ดูมีปัญหากับการกรอกใบสมัครจัง เอาใจช่วยครับ E07 E07

• ทหารเลว
  • *
ตอนนี้ผมสมัครผ่านแล้วนะครับโดยเปลี่ยนคอมที่ใช้สมัครจาก window7 32bit ไปเป็น window7 64bitโดยใช้browserเป็นInternet Explorerครับ

ใครที่ยังไม่ได้ลองดูละกันนะครับ

Offline lime123

• ประชาชน
ปัญญหาอยุ่ที่ Internet Explorer ครับ หน้าเวป บอกให้ใช้ได้ไม่เกิน Version 8 ซึ่ง ถ้าบางท่านใช้ win7 ส่วนใหญ่จะเปน Ie9.0 ซึ่งสมัครยังไงก้ไม่ได้คับผม เพราะฉะนัน้น ลองหาเครื่องที่เปน IE 8 มา สมัครดุครับ รอบเดียวผ่านฉลุยคับผม