Author Topic: พรุ่งนี้สอบแล้ว พักผ่อนให้เติมที่นะครับ ขอให้ทุกท่านโชคดีครับ  (Read 10949 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline pilotguide

• ราชาเทวะ
โชคดีครับทุกคน รุ่นนี้อาจจะโชคดีอาจจะได้บินเครื่องลำใหม่ A330 นะครับ เห็นมีข่าวลือหนาหูกันเลยทีเดียว ตอนนี้เป็นที่สนใจจากนักบินหลายที่ทีเดียว สำหรับไทยแอร์เอเชีย เอ็กซ์

ปล. ภาพประกอบไม่เกี่ยวกับแอร์เอเชีย เอ็กซ์นะครับ อิอิ เอามาให้ดูผ่อนคลายจ้า

Offline cleartoland

• ทหารเลว
  • *
  • Every one can fly
รูปตัวอย่างดังกล่าวเป็นการประกวด uniform ของแอร์เอเชียXชิมิครับ  E06 E06 E06